Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตรโกงเงิน Dead Space หน่อยครับ พอจะมีผู้ใจบุญให้ไหมครับ (ขอบคุนล่วงหน้าครับ )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตรโกงเงิน Dead Space หน่อยครับ พอจะมีผู้ใจบุญให้ไหมครับ (ขอบคุนล่วงหน้าครับ )

พอดีว่า อยากได้สูตร ของ Dead Space น่ะครับ หรือว่าสูตรไรก็ได้น่ะครับ ท่านใดที่มีรบกวนด้วยนะครับ จะขอบคุนอย่างมากเลยน่ะครับ
    Last edited by Tumzazaki; 4 Nov 2008, 16:53:50.

ไม่มี ผู้ใจบุญเลยหรอครับ แย่จัง

Comment

เกมดีๆกว่้าจะมีมาให้เล่น ไปโกงมันทำไม ?

Comment

เอานี่ไปลอง ผมใช้ได้ แต่ตัวเกมส์ต้องไม่ update นะ
        http://www.mediafire.com/?kjy3owznnzz

เปิดมันก่อน แล้วค่อยเปิดเกมส์ เวลาเล่นก็ หาเงินไว้สัก 2 หมื่นก่อน แล้วค่อยกด F2 เงินจะค้างอยู่อย่างนั้น
        ถ้าหาไม่ได้ ก็ขายออกให้หมด จะได้มีเงินเยอะ แล้วกด f2 เงินก็จะค้างอยู่อย่างนั้น ไม่มีวันลด แต่เพิ่้มได้

f1 อาวุธไม่มีวันหมด สะใจมากเวลายิง ยิงไม่เลี้ยง เกมส์นะครับ ไม่ใช่้ชีวิตจริง เล่นๆให้มันจบๆไป สนุกได้เหมือนกัน

Comment

ขอบคุนมากครับ

Comment

ผมไม่มีงะ แต่ผมอยากจะบอกว่าสูตรโกงกับเกมนี้ทำให้ความลุ้นลดน้อยลงไปเยอะเลยนะ

Comment

Originally posted by comeng View Post
              ผมไม่มีงะ แต่ผมอยากจะบอกว่าสูตรโกงกับเกมนี้ทำให้ความลุ้นลดน้อยลงไปเยอะเลยนะ
              ช่ายๆ ลุ้นมากๆ ทุกนาทีที่ย่างก้าว

Comment

เล่นไปสดุ้งไปมันกว่าครับ

Comment

เกมนี้สนุกไหมครับผมก็ว่าจะลองเล่นแต่ก็ยังไม่ค่อยอยากโหลดเพราะแนวยิงผีแบบนี้ผมไม่ชอบเลยจริงๆ แต่เห็นคุยกันในบอร์ดเยอะจึงอยากถามว่าความน่ากลัวของมันระดับไหนหรอครับผมจะได้คิดถูก

1. ไม่น่ากลัว
                  2. ธรรมดาน่ะ
                  3. น่ากลัวดี
                  4. ขวัญอ่อนอย่าริไปลอง

Comment

ผมว่าแล้วแต่ความกลัวของคนนะ แต่สำหรับผม บางทีหลอนจนไม่กล้าจะเดินผ่านประตูุ้คือเดินผ่านแล้วรีบกลับมาแล้วหันไปดูว่ามีตัวไรตามมาป่าวค่อยจัดการมัน ไม่กล้าจ๊ะเอ๋กะมันตกใจ เหอๆ

Comment

ดำน้ำ

Originally posted by bank191 View Post
                      เกมนี้สนุกไหมครับผมก็ว่าจะลองเล่นแต่ก็ยังไม่ค่อยอยากโหลดเพราะแนวยิงผีแบบนี้ผมไม่ชอบเลยจริงๆ แต่เห็นคุยกันในบอร์ดเยอะจึงอยากถามว่าความน่ากลัวของมันระดับไหนหรอครับผมจะได้คิดถูก

อยู่ประมาณระหว่างข้อสามถึงข้อสี่อะครับแล้วแต่คน จริงๆตัวผีก็ไม่ได้น่ากล้วอะไรมากแต่มันชอบทำให้ตกใจซะมากกว่า

ตอนเจอผีนี่ยิงหัวมันให้กระเด็นหายไปก่อนจะช่วยลดความน่ากล้วลงไปได้เยอะ

Comment

www.gamecopyworld.com แนะนำเว็บคับผม ^^

Comment

กับ DOOM3 อันใหนน่ากลัวกว่า ตอนนี้เพิ่งได้เล่น ดูม3 เอิ๊กๆส่วนเกมส์นี้ก็รอในเครื่อง ให้เสร็จเป็นรายๆไป DOO ก็หัวใจจะวาย เกมส์บ้าไรเนี๊ย ส่องไฟฉายทั้งเกมส์ เวนกำ

Comment

Originally posted by bank191 View Post

ข้อ 2. ครับ
                            แต่ทำผมตกใจบ่อยมาก -*- เดาไม่ถูกจริงๆครับว่ามันจะโผล่มาตอนไหน+เสียงประกอบอีก

Comment

เพิ่งรู้ว่าต้องโกงด้วย ยังกะBioshockเลยแฮะ(ไม่โกงเทพยาก ลุ้นหนักด้วยอันนั้น)

ผมเพิ่งเล่นไปจึ๊กเดียว มันออกหลอนมากกว่าเพราะไม่รู้จะโผล่มาตอนไหน แถมเราก็วิ่งเร้วววว เร็ว (เร็วแค่ไหนลองเล่นเองจะรู้)
                              บรรยากาศทำดีครับ ถ้าการ์ดจอดีๆจะเพิ่มความหลอนเข้าไปอีก แต่มุมกล้องมันแปลกๆ เล่นแรกๆจะเครียดมากกว่าหลอน เพราะิิยิงแมร่งไม่ค่อยโดน(ยังไม่ชินกับการบังคับ) เล่นไปสักพักจับทางได้จะเริ่มมันส์ หลอน เหงื่อตก และซาดิสม์ ตามมาเป็นลำดับ

ความหลอนขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ทีี่ใช้เล่นด้วย ผมเอาจอยXbox360ต่อเล่น ปุ่มทำมาลงตัวมาก วิ่งหนีปรื๊ดๆ กระทืบเปรี๊ยงๆเลย แต่มันสั่นทีหัวใจจะวายเอา (ไอ้จะไม่เปิดสั่นก็รู้สึกว่าซื้อมาเสียของ)
                              เวลาใช้เมาส์พอมีตัวอะไรโผล่มาผมจะส่ายเมาส์หนี ยิงไม่ค่อยโดน หาทางไปต่อไม่ได้ ตายประจำ สำหรับเกมนี้นะ เกมอื่นยังใช้เมาส์กะคีย์บอร์ดอยู่

ลืมบอกไป มันออกจะคนละอารมณ์กับF.E.A.R.นะ

Comment

Working...
                              X