Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus - BenQ 2ตัวนี้ อะไรดีครับ กับงบ 30k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus - BenQ 2ตัวนี้ อะไรดีครับ กับงบ 30k

ASUS F8SG-4P065 T2390 1.86 GHz NV 9300M G

ปะทะ

BenQ Joybook s41-LM77 T5750 2.0 GHz nVidia GeForce 8600M GS

ในงบ 30k ใช้งานเอกสาร Photoshop เล่นเกมส์(ไม่หนักหน่วงมาก) เพื่อความคุ้มค่าสูงสุด น่าจะเป็นตัวไหนครับ รบกวนชี้แนะด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ดูแล้วรู้สึกเหมือนเบนคิวดีก่านะ t2xxx กะ t5xxx การ์ดจอก็ดูดีก่าด้วย

Comment

ผมเชียร์ Benq ครับ

CPU ใหม่กว่า แรงกว่า

การ์ดจอ แรงกว่า ( ถ้าชอบเล่นเกมส์แผ่นต่างๆ )

ประมาณว่า เล่นเกมส์เดียวกัน 8600 ปรับได้สุด high

แต่ 9300 ปรับได้แค่ low หรือ medium

Comment

8600GS แรงครับ BenQ S41 ใช้งานอยู่เล่นลื่นดีครับ

กำลังจะสอยอีกเครื่องที่คอมมาทเนี่ยคับ

Comment

BenQ แรงกว่าเห็นๆ
          มวยคนละชั้นเลยครับ

Comment

คอมมาท มีเมื่อไหร่หรอครับ

Comment

Originally posted by pechjinda View Post
              ASUS F8SG-4P065 T2390 1.86 GHz NV 9300M G

ปะทะ

BenQ Joybook s41-LM77 T5750 2.0 GHz nVidia GeForce 8600M GS

ในงบ 30k ใช้งานเอกสาร Photoshop เล่นเกมส์(ไม่หนักหน่วงมาก) เพื่อความคุ้มค่าสูงสุด น่าจะเป็นตัวไหนครับ รบกวนชี้แนะด้วยครับ

ขอบคุณครับ
              เอ้งบ 30k asus มีตัวดีกว่านี้น้า T8100

Comment

BenQ ชนะขาดครับพี่น้อง

Comment

มองเสปคต้องยกให้ BenQ มอง หลังการขายยก Asus +Driver XP
                  ยังไงระวังเรื่อง Nvidia นะครับ ปัญหา Heat Cycle

Comment

ฟันธงเบนคิวคับ

Comment

Working...
                    X