Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอน OverClock CPU QX9650 หน่อยสิครับ รุ่น Core2QuadExtream อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอน OverClock CPU QX9650 หน่อยสิครับ รุ่น Core2QuadExtream อะครับ

พอดีซื้อ CPU รุ่นใหม่มาอะครับ ไม่กล้า OVerClock มาก เพราะมันแพงเหลือกัน พอจะช่วยสอนได้รึป่าวคครับ
    จะลากได้เท่าไหร่เอ่ย QX9770 3.0Ghz.

cpu เทพ ไปดีกว่า

Comment

รุ่นนี้ไม่ต้อง oc ก็แรงละ (ค่าไฟ)

Comment

5555555555555 เทพเกินงับ รุ่นนี้ ไม่เคยใช้ ข้างล่างผมรู้ ดันให้ครับ

Comment

ขอปิดกระทู้ครับ

MOD ลบทิ้งได้เลย

ผมไม่ทราบว่าใครเป็นคนตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา

และผมไม่ทราบว่าใครเป็นคนเข้าuser ผมมาโพส
          รบกวนMODช่วยเชค IP

ให้ด้วยนะครับ
          ขอไปเปลี่ยนพาสก่อน

ขอบคุณครับ

ปล.ถ้ามีกระทู้เกรียนๆโดยใช้ User ผมโผล่ในช่วงเวลา 12.00-13.40
          ขออายัดไว้ทุกกระทู้ครับ

Comment

อ่าว กรรมครับ -*-

Comment

เป็นงั้นไป

Comment

มีคนแอบอ้างด้วย วู้ยยย
                แมวผม (ตัวใน Avatar) ก็ชอบมาคีย์เล่นเช่นกัน -..-"

Comment

กำ แฮ๊คกันซะงั้น 555

Comment

มีงี้ด้วย

Comment

Working...
                    X