Announcement

Collapse
No announcement yet.

Oc QX9650 ดีหรือไม่ดี ครับ พอดีผมก็มีตัวนี้เพิ่งไป ซื้อมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Oc QX9650 ดีหรือไม่ดี ครับ พอดีผมก็มีตัวนี้เพิ่งไป ซื้อมา

ผมมี CPU QX9650 3.0Ghz. แต่ไม่ทราบว่า OverClock ดีรึป่าวครับ ช่วยแนะนำทีครับพี่ๆเทพ OverClock
    เด็กใหม่แห่งบอด นี้ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    ช่วยดูทีว่า สเปคคอมแบบนี้ดีรึป่าวครับ
    CPU Qx9650
    Ram BlackDragon 4Gb
    VGA GTX260 Core 216 896MB
    MenBord ASUS M/B Striker II Extreme
    PowerSupply 750W แท้
    พอจะดี สำหรับ OverClock ป่าวครับ

โหสเปคเทพ

Comment

ถ้ามี QX ไม่ OC ผมว่า ขายไปเล่นธรรมดาดีกว่า

QX ผม เจอ oc แปลกเยอะเลย ทั้งลม น้ำ น้ำแข่งแห้ง LN2

แล้วจะรู้ว่า QX ความเรวที่เกินกว่า 4-6 G แรงเปนยังไง

Comment

ลอง auto ไปก่อนครับ สเปคเทพเข็นไม่น่ายาก

Comment

รู้และว่าครัย

ว่าแต่จะเอาจริงๆ เร๊อ สเปคนี้

Comment

ไม่น่าเชื่อว่าจะใช้สเป็กนี้อยู่ เพราถ้าใช้จริงๆแล้วไม่ OC มันก็แปลกๆนะ ....
            ก็เข้าใจว่าเดิมๆก็แรงโครต แต่ถ้า user ธรรมดา คงหาน้อยนักที่จะใช้ QX

Comment

อยากเห้นตอนประกอบเสร็จแล้วจังว่าจะสวยขนาดใหนครับ ถ่ายรูปให้ดูเป้นบุญตา บ้างซิครับ

Comment

ถ้าไม่ชอบขายต่อผมนะ
                ล้อเล่น มีเซียนเข้ามาตอบอยู่แล้ว

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  อยากเห้นตอนประกอบเสร็จแล้วจังว่าจะสวยขนาดใหนครับ ถ่ายรูปให้ดูเป้นบุญตา บ้างซิครับ

Comment

ผมขอดู z ให้เป็นบุญตาก้อพอคับ เอาทุกหน้าเลยน๊ะ
                    เปิดเทอมมา 2 วันแล้วนี่หว่าา????

Comment

จัดให้หน่อย

Comment

Working...
                      X