Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามไปดู 4850X2 รีวิวกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามไปดู 4850X2 รีวิวกันครับ

http://www.elitebastards.com/cms/ind...1&limitstart=1
    พึ่งดูจบครับ load psu 308w พวก 600w ไม่รู้หมดสิทธิ์ ฤ เปล่า 555 ส่วนความแรงสงสัยจะชนกับ 4870 กับ gtx280 ละคับ
    Last edited by weezerice; 4 Nov 2008, 18:11:53.

...

Comment

ไม่รู้นะ ผมรู้สึกว่าไม่ค่อย work เท่าไหร่กับ 4850x2

เพราะมันไปชนรุ่นอย่างที่ท่านว่านั่นแหล่ะ แถมร้อนขึ้น กินไฟเยอะ
      สู้ไปเล่นรุ่นชิพเดียว ร้อนตัวเดียว กินไฟตัวเดียว แต่ประสิทธิภาพใกล้เคียงกัน

ผมว่าน่าจะตัวเลือกที่ดีกว่านะ

ปล.ความคิดเห็นส่วนตัว

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
        ไม่รู้นะ ผมรู้สึกว่าไม่ค่อย work เท่าไหร่กับ 4850x2

เพราะมันไปชนรุ่นอย่างที่ท่านว่านั่นแหล่ะ แถมร้อนขึ้น กินไฟเยอะ
        สู้ไปเล่นรุ่นชิพเดียว ร้อนตัวเดียว กินไฟตัวเดียว แต่ประสิทธิภาพใกล้เคียงกัน

ผมว่าน่าจะตัวเลือกที่ดีกว่านะ

ปล.ความคิดเห็นส่วนตัว
        นั้นสิครับตามท่านpenguinbenzว่าเลยครับ

Comment

นั่นนะซิทำไมต้องชนกับ 4870 ที่จริงรุ่นใหญ่มันไม่ต้องซอยรุ่นมากก็ได้นิ

Comment

กับ 4850 คลอสฟายล่ะ

Comment

Working...
            X