Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความคิดเห็นหน่อยครับจะเล่น amd x2 หรือ x3 ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความคิดเห็นหน่อยครับจะเล่น amd x2 หรือ x3 ดีครับ

คิดจะซื้อเครื่องสำหรับเล่นเกมส์นะครับไปเดินดูราคามา เห็นราคา x2 6000 มั่งครับ
    กับตัว X3 ตัวล่าง ราคาพอๆ กันเลย ก็ไม่แนะใจว่าควรจะใช้ตัวไหนนี้ครับที่จะแรงคุ้มราคา

ยังไงรบกวนเซียนแสดงความคิดเห็นหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นทุกข้อความนะครับ

X2ดีกว่าครับผมว่านะเล่นเกมส์แรงๆถ้าจะเล่นX3ไปX4เลยดีฟ่าอิอิ

Comment

ตามนี้ครับ

X3 และ 6000+

Comment

4 เลย ครับ ท่าน

Comment

x2 ดีกว่าครับ

Comment

Working...
          X