Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีการ์ดตัวไหนแรงๆที่ใ้ช้กับ PSU บ้านๆ ได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีการ์ดตัวไหนแรงๆที่ใ้ช้กับ PSU บ้านๆ ได้บ้างครับ

ตอนนี้ผมใช้ 8600gt + psu 450 watt เทียม ติดมากับเคส

อยากจะอัพการ์ดจอ ไม่ทราบว่ามีการ์ดตัวไหนราคาซัก 3000-5000 ใช้ได้กับ psu ตัวนี้มั่งครับ

เสียวเว้ยยยยยยยยย

Comment

hd4670 ไง

Comment

9600 GSO ใช้กับ Dtec 500 W สบาย ๆ ครับ (ต่อออก 2 จอ เบ็นคิว 22" W และ TCL 32")
        ซีพียู เป็น Cel E 1400
        เมนบอร์ดใช้ ECS GeForce7100PVT-M3
        ดูไฟล์พวก ไฮเดฟ 1080 P สบาย ๆ เลยครับ ขอบอก ของดีราคาถูก ครับผม
        เล่นเกมส์ ก็ลื่น (NFS Cabon ปรับสุด เล่นได้แบบ เนียน ๆ ครับ )

Comment

ผมสนใจ 9600 GSO อยู่เหมือนกันครับ ไม่ทราบว่ามันเล่น NBA2K9 ลื่นมั้ยครับ เพราะ 8600 gt กระตุกแหลก กะว่าจะอัพเพื่อเกมส์นี้เลยอ่ะครับ

Comment

9600 GT OC คับ

Comment

9600GT ก็ยังไหวเลยติดเคส 450W

Comment

แล้ว 9600 gt มันแรงกว่า 8600 gt มากมั้ยครับ คุ้มที่จะเปลี่ยนรึเปล่า

Comment

4670 ใช้อยู่ครับ psu 5 ปีและ -*-

Comment

แล้วถ้า HD4830 ล่ะครับ จะไหวมั้ย

Comment

Originally posted by kitza View Post
                      แล้ว 9600 gt มันแรงกว่า 8600 gt มากมั้ยครับ คุ้มที่จะเปลี่ยนรึเปล่า
                      แรงกว่าเดิมเยอะครับ แต่ความคุ้มต้องดูราคา 9600GT

Originally posted by kitza View Post
                      แล้วถ้า HD4830 ล่ะครับ จะไหวมั้ย
                      น่าจะพอได้นะครับ ตัวนี้น่าเล่นดีเหมือนกัน

Comment

Working...
                      X