Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยGuildที่ดังที่สุดของRagnarok

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็อยู่ Lydia ครับ ทำไม web นี้ตนอยู่ Lydia เยอะจัง หุหุ

Comment

เล่นลิเดียสมัยยังสร้างกิลด์ไม่ได้

พอแพทช์ที่มีกิลด์มาก็คุยสาวในกิลด์อย่างเดียว เป็นอโคอยู่สามชาติ

ฮีลสาวอย่างเดียว

Comment

เคย อยู่กิล ฟีนิคครับ sv chaos นานๆมากๆ

Comment

ขอใช้ตัวใหญ่ว่า สุดยอด

Comment

ใครเล่นแรกๆ วันแรกๆที่โอเพ่น เบต้า ในไทย จะมีแค่ 3 เซิร์ฟไง ลิเดีย ไอริส เคออส เริ่มเล่นก็ที่ ลิเดีย ล่ะครับ แต่โดนแฮ็ค ย้ายไป ไอริสยาว เลย ตอนนั้นจะบอกจำนวนคนออนไลน์ด้วย แต่ละเซิร์ฟเป็นหมื่นๆ อ่ะ เราก็เล่นมาตั้งแต่ ม.4 จน ปี 4ละเนี่ย สำหรับผม มันเป็นเกมส์ใน ตำนาน เลยล่ะ : )

Comment

ผมอยู่ นาซี อ่ะครับ อิอิ นานมากแล้วที่ไม่มีใคร พูด เรื่องนี้ นึกแล้วยังมันไม่หาย ต้อง กิลวอร์ เวลาเล่นต้องเล่นที่ร้าน เล่นที่บ้านมันไม่มันยังไงไม่รู้ ไม่เข้าใจเลย พอกลับมาบ้าน ก็มานั่งเปิดบอท หาเงิน ฮ่า ๆ ๆ ๆ ใครเป็น แบบ ผม มัง ว่าเวลาเล่นที่ร้านมันสนุกกว่าเล่นที่บ้านไปกานทั้งกิล เหมือนไป เหมาร้านเขาร้านเล่นยังไงยังงั้น อ่ะ

Comment

อยู่ Thor ครับ เคยอยู่กิลด์ Emotion ด้วยแหล่ะ ฮาๆ (เส้นเพื่อนเข้าไป) กะ กองพันเหยี่ยวแห่ง Thor สมัยนั้นเล่นมันสุดเลยครับ บอท+เกรียนไม่เยอะเหมือนสมัยนี้ด้วย

Comment

เป็นเกมที่ดีมาก และสนุกสุดๆ ระบบการเล่นเยี่ยม
                  แต่บางคนที่เล่นแล้วซื้อ item โดยเงินจริงเป็นหมื่นๆบาท เนี่ย แล้วฆ่ากันตายแย่งitem ขอบอกว่าไปเกิดใหม่เป็นควายเถอะ
                  Last edited by bomayjjh; 5 Nov 2008, 15:11:52.

Comment

ในไทยเจ๊งเพราะบอท แล้วก็ asiasoft

Comment

Originally posted by comeng View Post
                      สมัยนั้นเล่น Lydia แหะ ^^
                      เหอะๆๆ ยังจำได้อีกเนอะ เหมือนกัลเลย

Comment

สมัยผมเล่น ZMR กับ NAZI ดังสุดๆอ่ะ ในChaos

Comment

เล่นOdinครับ เคยเป็นพรีสเปิดวาปให้TMOG

เลิกเล่นก่อนที่ไฮคราสจะเข้าเพราะน่าเบื่อ

สมัยก่อนเล่นLoki เป็นAssassin

จะมีใครด่าผมไหมครับถ้าผมจะบอกว่าผมเกลียด Issue

กิลด์นี้ไปเกมไหน เกรียนเกมนั้น ผมไม่ได้ว่าทุกคนนะครับ ว่าแต่บางคน

โดยเฉพาะตอน Lineage 2 เข้าใหม่ๆ พี่แกทำตัวเป็นมาเฟียดักหน้าเมืองฆ่าทุกคนไม่ให้ออกจากเมือง

Comment

สุดยอด

สตอร์มแก๊ซ

555+

Comment

เคยขายไป ... m ล่ะ 300-400 ไม่ได้กะขายน่ะแต่เขามาขอซื้อ-..-

Iris : ~นักรบลับแล~ Knight lv 99 Episode 3-4 มือล้วน(นี่เล่นตัวที่สอง ตัวแรกโดนแฮคคิดว่าโดนร้านดัก ไม่ก็เพื่อน -*-) Lv99 พร้อมกับแพทที่แสงมาพอดี มาปุ้บก็ออกปั๊ป ^^" พอแสงออก เดินตามแห่กันเป็นขันหมากเลย ม่ะก่อน -..-

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                                ใครเกิดทันเห็น กิลเหล่าใน ใน chaos บ้าง

ไม่เก่าจริงครับ ผมเล่นเคออสสมัยกิลฟรีด้อมรุ่งเรือง

Comment

Working...
                                X