Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกม Dead Space อีกรอบคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกม Dead Space อีกรอบคับ

ตามรูปคับมันต้องทำยังไงครับ
    Attached Files

ผลักลูกบอลสีเขียวออกจากยานให้หมดครับ แนะนำให้ไปลากมาใกล้ๆ ทางออก ให้หมดก่อน แล้วค่อยเปิดทางออกแล้วรีบดันออกไปให้หมดครับ ไม่ยากครับลองดู

Comment

ออ จะลองดูครับ ขอบคุณครับ

Comment

ที่ผมเล่นผมลากเจ้าลูกเขียวๆ ลงมาให้หมดเลยไว้ตรงกลางที่จะปล่อยแล้วค่อยไปยิงจุดสีม่วงๆทั้งหมด
        พอยานมันเปิดออกมันไม่ถึงกับออกไปเลยนะ ต้องเอาปืนยิงให้มันกระเด็นออกไปอีกแน่ะ

Comment

ยังเล่นไม่ถึงเลยเรา

Comment

ของผมทำ คือ เปิดประตูก่อนครับ(อัพเกรดชุดเพิ่มอากาศแล้ว) แล้ว ลากทุกลูกมากองๆหน้าประตูทางออก
            แล้วก็กระโดดมายืน***งๆ แล้วยิงให้ลูกเขียวมันเด้งๆออกนอกประตูไปครับ

Comment

Working...
            X