Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามหน่อยครับประมาณว่าอันไหนจะคุ้มระหว่างรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามหน่อยครับประมาณว่าอันไหนจะคุ้มระหว่างรอ

ว่า 9800 GTX จะคุ้มมั๊ยครับถ้าผมจะรอ ตัว HD 4870 PCS+ อะ ผมกะว่าปีหน้าหน้าจะเหลือประมาณ
    หกพักก่า ๆ อะไรประมาณเนี้ยตอนนี้ก็ใช้ 9800 GTX ไปก่อนดีมะ หรือเราควรจะซื้อ 4870 ไปเลย
    รบกวนหน่อยครับ
    เด็ก 8 ริ้ว

ถ้าใช้ 9800gtx อยู่นะครับ ยังไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับ เล่นได้อีกนาน รอไปเจนเรชันใหม่ของมันออกมาแล้วค่อยมาดูอีกทีครับ

Comment

ก็ใช้ไปเถอะครับ มันก็ต่างกันไม่มากเท่าไหร่นิ ถ้าเป็น 4870x2 ก็ว่าไปอย่าง

Comment

Originally posted by Gumiller View Post
        ก็ใช้ไปเถอะครับ มันก็ต่างกันไม่มากเท่าไหร่นิ ถ้าเป็น 4870x2 ก็ว่าไปอย่าง
        ตามท่าน Gumiller ว่าครับ(เนียน^^)

Comment

แล้วแต่ความพอใจ มีัตังค์ก็ 4870

ถ้าอยากประหยัด 9800GTX+ เล่นได้ทุกเกมส์อ่ะครับ ปรับจูนนิดหน่อยก็สบายแล้ว

ปีหน้าค่อยรอสอยพวก 5850 หรือ 5870 (หวังว่ามันจะกินไฟน้อยลงนะ)

Comment

ตามด้านบน กับ ด้านล่างครับ

Comment

ปีหน้ามันคงจะออก HD 5xxx

Comment

Working...
              X