Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิด msn 2 หน้าต่างไม่ได้แล้วเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิด msn 2 หน้าต่างไม่ได้แล้วเหรอครับ

โปรแกรม msnloader ผมก็โหลดตัวที่มันใช้ได้กับทุกเวอร์ชั่นมาแล้วนะครับ แล้วทำไมผมเปิดไม่ได้หว่า ทั้งๆที่เมื่อก่อนยังเคยทำได้อยู่เลย ผมใช้ msn 8.1 อยู่ครับ

ได้นี่ครับ ผทยังไช้อยู่เรยอะ

Comment

แปลกวุ้ย -*-

Comment

พอผมเปิดโปรแกรม msnloader แล้วพอผมเลือก msn messenger แล้วกดโหลด หน้าที่เปิดอยู่แล้วมันเด้งขึ้นมาแทน -*-

Comment

ลองไปโหลด mess patch มาใช้ก็ได้คับ

www.mess.be

Comment

ไม่ได้อยู่ดีครับ -*-

Comment

ผมก็ยังใช้อยู่นะ

Comment

ผมลองกลับไปใช้ รุ่น 7.5 มันเปิด 2หน้าจอได้ แต่รุ่น 8.1 เปิดไม่ได้สงสัยมันไม่ให้เปิด2หน้าจอแล้วมั้ง หุๆ

Comment

8.1 ผมก็ใช้ได้ ปกติ

Comment

ผมก้อใช้ 8.1 ตัวเต็มด้วย ลงแพท ก้อใช้ได้น่ะคับ ใจเยนๆ แล้วดูดีๆ
                    ว่าคุนทำถูกแล้ว สู้ๆคับ แต่ผมว่ามานก้อมีข้อเสียเหมือนกาน เปิดที 2 หหน้าต่าง
                    คุยไม่ทั้น สาวๆมันพันกานหมดบ้างทีคุยผิด ชีวิตแทบไม่เหลือ ขอแนะนำว่า
                    อย่าสับราง ทางเอมเลย ลำบากคับ สู้ๆคับ

Comment

Working...
                    X