Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครลอง DVD ไลท์ของ HP บ้างเห็นประกัน 2 ปีแน่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครลอง DVD ไลท์ของ HP บ้างเห็นประกัน 2 ปีแน่

ราคาก็ไม่แพงมาก 8xx เองใครลองแล้ว มาบอกมั้งนะ

9 ตัวแล้วครับเอิ้กๆๆๆ

Comment

ดีครับ

Comment

พี่วิกรเขาแนะนำมา

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          9 ตัวแล้วครับเอิ้กๆๆๆ
          เอ๋ ยังไงใช้มาแล้ว 9 ตัว หรือเคลมมาแล้ว 9 ตัว หรือ เสียมาแล้ว 9 ตัวหว่า
          5 5 5 เห็นหน้าตาดูดีใช้ได้เลย

Comment

ประกอบเครื่องหลังๆใช้แต่ตัวนี้แหละครับ เดียว ฤหัสนี้ จะครบโหล แล้วครับ

ไม่ได้ดี เด่ อะไรไปกว่ายี้ห้อ อื่นหรอกครับ แต่ประกัน 2 ปี ไม่ซื้อได้ไง ครับ

Comment

พี่วิกร แนะนำแบบนี้ เดียวต้องลองซะแว้ว กล่องก็สวยหน้าตาไดร์ก็ดีดู แหะๆๆๆ

Comment

ซื้อมาสามตัวเมื่อสัปดาห์ก่อนไร้ท์แผ่นไปห้าหลอดแล้วโอเคดีครับ
                ประกันสองปีซื้อได้ไม่ต้องคิดแล้วว

Comment

พึ่งลองใช้ 1070i ครับ
                  ก็ ok ดี เงียบดีนะ พึ่งไรท์ได้ 200-300 แผ่น
                  เจอปัญหานิดที่ไรท์ติดต่อกันมากๆ จะแฮงค์นิดๆ
                  ดีดแผ่นไม่ไรท์ ต้องรอแป๊บ แล้วสั่งไรท์ใหม่(ก็ยังดีที่แผ่นไม่เสีย)

Comment

ประกันเยอะดี
                    แต่อ่านในบอร์ดเห็นเขาว่าไส้ในเป็นsamsung
                    จริงไหมครับพี่วิกร

Comment

Originally posted by -SaMmY- View Post
                      ประกันเยอะดี
                      แต่อ่านในบอร์ดเห็นเขาว่าไส้ในเป็นsamsung
                      จริงไหมครับพี่วิกร
                      ไม่รุ้ครับ รู้แต่ ทำจีนเหมือนยี้ห้ออื่นๆครับ และไม่ได้ผลิดเองครับ จ้างเข้าทำ แปะยี้ห้อเหมือนกันครับ

ชอบประกันอย่างเดียวครับ อย่างอื่นผมก็ว่า เหมือนๆยี้ห้ออื่นนะครับ

Comment

จากประสบการณ์ของผมนะครับที่เคยใช้จนเสีย

มาทั้งหมดประมาณ 5ตัว มันจะเสียประมาณปีที่3นะครับ

ดังนั้นจะประกัน 1-2 ปีผมว่าไม่ต่างกันเท่าไร่นะจะดูที่ราคา + คุณสมบัติต่างๆมากกว่า

หมายเหตุ ผมใช้น้อยไม่ค่อยได้ไรย์ส่วนใหญ่ใช่อ่านมากกว่า

Comment

อนาคตมันคงถูกเท่า Floppy Drive แล้ว เราจะไม่มาเถียงกันเรื่องนี้อีก ^^

Comment

เดี๋ยวจะลองใช้ดูประกัน2ปีแจ่มเป็ด

Comment

Working...
                            X