Announcement

Collapse
No announcement yet.

FW 180.43,180.42 ปรับรอบพัดลมไม่ได้หรือเปล่าครับ มีวิธีทำยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FW 180.43,180.42 ปรับรอบพัดลมไม่ได้หรือเปล่าครับ มีวิธีทำยังครับ

FW 180.43,180.42 ปรับรอบพัดลมไม่ได้หรือเปล่าครับ มีวิธีทำยังครับ

ผมลองทั้ง rivatuner211 ,nvidia system tool603 ก็แล้ว ปรับไม่ได้เลยครับ

มีวีธีไหมนอกจาก เปลี่ยนไดร์เวอร์

ผมใช้ มันก็ปรับไ้ด้ปกตินะครับ

Comment

มันจะมีปัญหากับบางรุ่นอ่ะ ผมใช้ 180.24 ก็ปรับไม่ได้ เเต่ไม่ได้ไรมาก เพราะปกติก็ไม่ได้ปรับอยุ่ละ

Comment

ไม่ใช่ปรับไม่ได้นะครับ ไม่มีให้ปรับเลยสำหรับ rivatuner

Comment

สงสัยเป็นที่ 9800GTX+ น่ะครับ ผมก็ใช้9800GTX+เป็นเหมือน จขกท เลยครับ

Comment

รอวันที่ 17 เดือนนี้คับ มันจะออกตัว WHQL ที่เวป NVIDIA 180.xx

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านครับ

Comment

Working...
              X