Announcement

Collapse
No announcement yet.

A-DATA 2GB/1066 Extreme Edition นี่ดีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• A-DATA 2GB/1066 Extreme Edition นี่ดีมั้ยครับ

ดูข้อมูลจาก Ramlist เหมือนจะเป็น D9 ด้วยอ่ะครับ(ไม่รู้เดี๋ยวนี้ยังใช่อยู่มั้ย) แล้วคุณภาพเป็นไงบ้าง เห็นว่าราคาไม่แพงแต่เหมือนคนจะพูดถึงน้อยกว่ายี่ห้ออื่นน่ะครับ

ประกัน TK เจ้าเดียวใช่มั้ยครับ

ขอบความเห็นหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ramlist ที่ไว้ดู chip แรม นี่ดูจากที่ไหนเหรอครับ

Comment

Originally posted by Teerawat View Post
      ramlist ที่ไว้ดู chip แรม นี่ดูจากที่ไหนเหรอครับ
      http://ramlist.i4memory.com/ddr2/

ฮือๆๆ ไม่มีใครตอบเลยคร้าบ

Comment

เอาตอบแบบตรงๆหรืออ้อมๆ ....

Comment

Originally posted by dears View Post
          เอาตอบแบบตรงๆหรืออ้อมๆ ....
          ง่ะ มีแบบนี้ด้วย

เอาตรงๆ เลยครับ คือข้อดีอะไร ข้อเสียอะไร น่ะครับ

Comment

เอาตรงๆเลยนะ
            แหล่มม๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกมาก .... จบ

Comment

Originally posted by dears View Post
              เอาตรงๆเลยนะ
              แหล่มม๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกมาก .... จบ
              อ่ะจ๊ากกกก ขอบคุณครับ

ท่านใดมีความเห็นเพิ่มเติมเชิญได้เลยนะครับ

Comment

Working...
              X