Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASSASSINS CREED subtitle

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASSASSINS CREED subtitle

ASSASSINS CREED ผมลงเกมแล้ว แต่อยากให้มี subtitle ภาษาอังกฤษ ในฉากพูดคุย
    ทำอย่างดีครับ ช่วยตอบหน่อย หรือเป็นที่แผ่นของผมครับ ที่ไม่มีsubtitle ภาษาอังกฤษ มาให้

รู้สึกว่าเกมนี้จะไม่มีซับนะครับ

Comment

พูดถึงเกมนี้ขึ้นมา ผมเพิ่งลงใหม่เมื่อกี้ ขุดขึ้นมาเล่นใหม่พอดีเลย
      ชอบสไตล์การเล่นเกมนี้นะ สนุกดี โดยเฉพาะชอบเรื่องราว
      ตำนาน แนว "พันหมื่นราตรี" ด้วย ลงเล่นเมื่อต้นปีตอนยังไม่อัพเกรดคอม
      เล่นที่ LOW ลงเล่นใหม่วันนี้ เล่นแบบ Ultra hight มันได้อารมณ์กว่ากันจริงๆ
      ชมว่าภาพในเกมนี้สวยมาก . . .

Comment

Originally posted by Tiberium View Post
        รู้สึกว่าเกมนี้จะไม่มีซับนะครับ

ขอบคุณครับ นึกว่าได้แผ่นไม่สมบูรณ์มาครับ

Comment

อือ เกมส์นี้สนุกดีครับ ติดไอ้ตรงไม่มีซัฟไตเติ้ลนี่หละ เลยไม่ค่อยรู้เนื้อเรื่องเท่าไร

ฟังเอาก็ไม่ค่อยจารู้เรื่อง -0-

Comment

Working...
          X