Announcement

Collapse
No announcement yet.

Final Fantasy ภาคไหนบ้างครับที่ ลง PC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Final Fantasy ภาคไหนบ้างครับที่ ลง PC

Final Fantasy ภาคไหนบ้างที่ ลง PC

7 8 และ 9 (มั้ง)

Comment

7-8-11

Comment

Originally posted by playplay View Post
        7-8-11
        ภาคที่ 11 ซื้อที่ใหนครับ เป็นอีมูหรือเปล่า หรือแบบตัวเต็ม ลงเครื่องเลย มีปัญหามั้ยครับ แบบว่า เชฟไม่ได้อะครับ หรือกระตุก

อยากเล่นครับ

Comment

11 เป็นออนไลน์ครับ

Comment

7-8-9 for PC
            11 มันออนไลน์ ต้องเสียแอร์ไทม์
            10-12 เครื่องแรงๆ ก็เปิดเล่น Emu ได้เลย

Comment

เหรอครับ ยังไงอ่ะ เอา 12 มาเล่นอ่ะ

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
                7-8-9 for PC
                11 มันออนไลน์ ต้องเสียแอร์ไทม์
                ภาค 9 มันลงเป้น PC จริงๆหรอครับ ไม่ใช่ ISO PS1 หรอ ไม่เคยเห็นกล่องของภาคนี้เลยครับ ลบกวนขอที่มาหน่อยครับ จะได้ไปซื้อ

Comment

Originally posted by playplay View Post
                  ภาค 9 มันลงเป้น PC จริงๆหรอครับ ไม่ใช่ ISO PS1 หรอ ไม่เคยเห็นกล่องของภาคนี้เลยครับ ลบกวนขอที่มาหน่อยครับ จะได้ไปซื้อ
                  ไม่แน่ใจอ่ะครับ แต่ผมเห็นในบิตอ่ะนะ มันบอกลงได้เลย ไม่เคยลองเหมือนกัน
                  ผมว่าไปลองหาดูตามบิตก่อนดีกว่า แล้วค่อยไปหาซื้อ เผื่อจะไม่ประทับใจ

ปล.เกมเหล่านี้ผมเล่นจาก Console อ่ะ ไม่ได้เล่นกับคอม

Comment

^
                    ^ ภาค9 เป้นภาคที่ผมชอบมากไง เล่นจบน่าจะสมบูรณ์ที่สุดเลยตอนเป้น ps1 แต่ที่นี้เท่าที่ทราบในตอนนั้นมันไม่มีภาค PC แบบFF7-8 หรือภาค11(ออนไล) แต่เห็นท่านบอกว่ามี9 ก็เลยคิดว่าหรือเค้าจะทำมาแล้ว เลยสนใจครับ แต่ยังหาที่มาไม่เจอเหมือนกันครับ

Comment

ลง pc แค่7-8 ครับ(ถ้าไม่นับ11) 9 น้องแถวบ้านลองซื้อมาแล้วเป็น iso ของps1
                      ปล.แต่ผมเล่นในคอมทุกภาคเล่น emu เอา 1-12 (11มะได้เล่น อิอิ)

Comment

Working...
                      X