Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องแรมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องแรมครับ

พอดีผมซื้อแรมมาเพิ่มครับตัวเก่า 256/400 Kingmax ตัวใหม่ 1G/400 Kington พอใส่ไปสักเล่นดอทเอมันก็หลุดออกมาครับ มันก็เขียนอะไรก็ไม่รู้ ตัวเก่ามันชิบด้านเดียว ตัวใหม่มันชิบ2ด้าน มันไม่เข้ากันใช่ไหมครับ พอผมถอดตัวเก่าออกมันก็เล่นได้ยาวเลย มีวิธีแก้ปัญหาไหมครับ

ขายตัวเก่างัยครับ

Comment

600 ครับ

Comment

ถูกไปป่าวค้าบ

Comment

ประมาณนี้ละครับ 600-700 บาท แล้วแต่ความน่ารักของผู้ซื้อ-ผู้ขาย อิ อิ

Comment

กำ ถูกขนาดนี้เลยหรอครับ กะซื้อมือ2มา น่านมัน 1500 อ่ะ อิอิ น่ารักน่าฆ่า จิงๆ

Comment

เอ่า เอ้ยย น่านมาน 512 นี่หว่า ลืมปายย โทดทีครับ ราคานี้ล่ะถูกล้ะ ทีแรกคิดว่าเป็น512
              แหะๆ 55+

Comment

Working...
              X