Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น NDS บ้าง ตัวใหม่สุดยิกมากๆๆๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น NDS บ้าง ตัวใหม่สุดยิกมากๆๆๆๆๆ

สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆ

ดูรายละเอียดนี่จ้า

http://www.nintendothailand.com/modu...864&highlight=

ฝากหิ้วเข้ามาถูกกว่าเกือบครึ่งๆครับ

Comment

กะถอยรุ่นนี้มาเล่น dragonquest 9 อิอิ

Comment

ยังเล่นก็อปไม่ได้เลยอะครับ แต่เดี๋ยวก็ได้

ไอ้กล้องกะจอใหญ่นี่ผมเฉยๆนะกล้องมันถ่ายได้ 640*480 เอง ก็เอาไว้ใช้กับเกมอย่างเดียว ส่วนจอก็เพิ่มมาหน่อยเดียวเอง แถมแบทไม่นานเหมือนของเดิมอีกตะหาก ส่วนพวกไส่ sd การ์ดกับฟังเพลงได้ตลับแฟรชบ้านเราก็ทำได้หมดแล้ว ไว้ถ้านานๆราคาเท่ากับ DSL ก่อนดีกว่า

ลิ้งข้างบนนั้นมีบางอย่างบอกไม่ค่อยถูกนะครับ คือทัชได้จอเดียวเหมือนเดิมและราคาเครื่องก็ซื้อจากญี่ปุ่นก็ 9000-11000 นะครับ
        Last edited by จนแต่อยากแรง; 5 Nov 2008, 14:05:23.

Comment

แพงบรรลัยเลยครับ หิวเข้ามาขายกำไรบานครับ ซื้อโน้น 6 พันกว่าบาท ขายบ้านเราเป็นหมื่นๆๆๆๆๆ

Comment

www.nadzproject.com

Comment

Originally posted by joamz3 View Post
              แจ่มๆครับ สงสัยจังว่า R4 จะใช้ได้เหมือนเดิมเป่า ถ้าไม่ได้ละยุ่ง เสียตังครับ

Comment

งามดี จิง -.- แต่ส่วนตัวผมใช้ psp เล่น emu nds อ่า ><'

Comment

Working...
                X