Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานคอมมาร์ท ราคาจะถูกกว่า ร้านปกติทั่วไปมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานคอมมาร์ท ราคาจะถูกกว่า ร้านปกติทั่วไปมั้ยครับ

งานคอมมาร์ท ราคาจะถูกกว่า ร้านปกติทั่วไปมั้ยครับ อยากรู้อ่ะครับ ว่ามันจะถูกกว่าเสรี ซีคอน รึป่าวอ่ะครับ
    ไม่งั้น ถ้าไปแล้วเจอราคา เท่าเดิมนี่แย่เลยอ่าครับ เหอๆ ใครร้บอทีนะครับ

ที่ผมเห็นก็พอๆกันอ่ะครับ แต่จะมีของแถมเยอะ มีโปรโมชั่นลดราคาสำหรับบางรุ่น

Comment

ของแถมจะเยอะ กว่านะครับ

Comment

ครับชอบคุณครับ

Comment

ถูกบ้าง ราคาเท่ากันบ้าง แต่ส่วนนี้เขาเน้นที่ของแถม และก็พวกผ่อนชำระอ่ะครับ
          มีให้เลือกหลายเจ้าอยู่ติดกันสำหรับยี่ห้อเดียวกัน ถ้าต้องการรุ่นไหนแน่แล้ว ก็เป็นข้อดีจะได้ไม่ต้องเมื่อยตุ้ม

ข้อเสียที่เจอตรวจเช็คลำบากหน่อย คนเยอะ แนะนำให้ไปช่วงกลางวัน ๆ วันธรรมดา ครับ คนน้อยหน่อย

Comment

ถูกกว่าบ้างครับ แต่ของแถมเยอะกว่า ส่วนตัวผมว่างานพวกนี้ตาดีได้ตาร้ายซวยครับ^^"
            และบ่อยครับหลังงานคอมไม่เท่าไรร้านขายก็มักจะลดราคาให้เท่าหรือใกล้เคียงกับในงานครับ เหมือนต้อนรับรุ่นใหม่เลยจะเคลียร์รุ่นเก่ากลายๆครับ ผมชอบดูร้านมากกว่าครับยิ่งช่วงหลังงานปิดแล้ว ถึงแม้ของแถมน้อยแต่สบายใจเลือกได้หลายร้าน ไม่ต้องเร่งรีบจนรนรีบซื้อจนได้เครื่องไม่ดีมา แต่ก็ขึ้นกับดวงล่ะนะดูดีแล้วแต่ใช้ไปพังเองก็ซวยไป..

Comment

ส่วนใหญ่จะเป็นการเคลียของค้างสต๊อคครับ
              ประเด็นคือเอาของขายไม่ค่อยออกไปแถม ไปแจก

Comment

เดินดีๆครับ อาจจะร้านที่ free vat แต่ไม่มีของแถม
                ผมว่าคุ้มกว่ามีของแถมนะครับ
                ของแถมบ้างที่ พวก หูฟัง เมาส์ ราคาถูกๆ มาแถม -o- เซงเลยงับ

Comment

เคยไปดูงานมีแถมนิดหน่อยในที่สุดก็มาถอย1000ทิพ ราคาถูกกว่าด้วย ทำไมต้องไปเบียดเสียดแย่งกัน

Comment

เอาเครื่องโชว์มาขายครับ เลยถูก

Comment

จริงหรอครับ แล้วจริงไหมที่ เขาเอาเครื่องเกรด B มาขายอะครับ

ผมเล็งเจ้าตัวนี้อยู่ด้วย ASUS F8VA-4P023C
                      Last edited by Masamiki; 6 Nov 2008, 06:58:51.

Comment

Working...
                      X