Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยชี้แนะ Asus EAX1900 ทีครับ มีข้อสงสัย 2 อย่างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ๋อ ถ้าแบบนี้ การ์ดผมก้อยังโอเคใช่ไหมครับ เคๆ แต่ก่อนใช้ n7300gt มันร้อน50ก่าๆอ่ะครับ เพิ่งจะเคยใช้ ati ก้อเลยตื่นเต้นๆ 5 5 5 อืมจะได้มีกะลังจายใช้ต่อครับ เด่วเก็บตังซื้อ PSU ว่าแต่การ์ดระดับผมนี่ 3DMark ได้ 11583 แต้ม ก้อพอยิ้มได้แล้วป่ะครับ อิอิ(หัดลองโปรแกรมกะเค้าดูบ้าง ศึกษามาจากเพื่อนๆโพสมาก่องหน้านี้)

Comment

ถ้าเล่นเกมส์ใช้งานได้ลื่นๆก็ไม่มีปัญหาละครับ คะแนนไว้เทสดูพอหอมปากหอมคอ
      ปล.เครื่องผมตามลายเซ็นก็ลื่นโอเคเลย แต่ไม่เคยเทสเลย เอิ๊กๆ

Comment

power ไม่พอครับ

Comment

ว่าจะทักคุณ IX หลายทีล่ะ ลืมๆ จะบอกว่า เปงป๋ม ป๋มก้อหลง"ร๊าก"ด้วยคนล่ะครับ อิอิอิ สาว จุฬาฯน่ารักซะขนาดนั้น หุหุหุ โห ใช้ Balck edition ซ้าด้วย แหล่มเลย ว่าแต่ว่า สาวจุฬา นี่หวายจายคุณป่ะนี่ อิจฉาๆ อิอิ

Comment

*-* lol ผู้หญิงจุฬาคู่กับ คอม 555+ ทำไปได้ อืม ^^

Comment

ความเดิมจาก คุณ "Roman9441" ก้อประมาณว่า ทำไงได้ ก้อในเมื่อสาว จุฬาฯ ม่ายยอมคู่กะเรา อิอิอิ ก้อต้องปล่อยให้เค้าปายคู่กะคอม หุหุ

Comment

แฟนเคยเกือบไปอยู่จุฬาเหมือนกันครับ 555+ แต่มา่อยุ๋ Abac ด้วยกันละ อุๆๆ

Comment

หวัดดีครับเพื่อนๆที่เข้ามาให้คำแนะนำ กลับมาอีกครั้งครับ หลังจากหายหน้าหายตา ปายเก็บเงิน อิอิ เอ่อรบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำที่ครับ ว่า การ์ดจอป๋มนี่ ใช้ PSU ของอารายดีครับ ที่ใบแนะนำเค้าบอกว่า ซัฟพลายอย่างต่ำ450W และกระแส 30A ที่สาย 12V ช่วยชี้แนะที่ครับ ว่าใช้ของอารายดี ราคาเท่าไหร่นะ ตอนนี้เก็บเงินได้ ประมาณ 1พันล่ะ T_T

Comment

Enermax 460W ไปก็ได้ครับรุ่นใช้สบายๆ แถมถ้าจะเปลี่ยน 4850 ยังเอาอยู่ ผมใช้อยู่แต่ก่อนใช้ 1950pro ตอนนี้ใช้ 9800gt ละ เปลี่ยนไปเปลี่ยนมา จริงๆคิดว่าไม่น่าขาย 3870 เลย 555+

Comment

ราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ Enermax 460 W นี่ T_T

Comment

แถวๆ 2500 ครับ แต่ราคานี้เล่น Icute ได้ 650W เลย
                        ว่าแต่มีอะไรกะสาวจุฬาหรอ อิอิ

Comment

ไม่มี สำหรับผม แต่สำหรับ จขกท. อาจจะมี 555+

Comment

อ่ะ งั้นต้องเก็บตังอีกเดือนนึงล่ะนี่ T_T ไว้ทรัพย์ได้ก่อง แล้วค่อยตัดสินจายใหม่ 5 5 5 ส่วนสาวจุฬา ม่ายมีรายครับ ช่วงนี้เข้าหน้าหนาวแล้ว ถ้าเปงปายได้ ก้ออยากมีสาวๆๆจุฬาไว้กอดเหมือนกะเค้าบ้าง อิอิ (ล้อเล่นๆ)

Comment

Originally posted by NoMoreTear View Post
                              อ่ะ งั้นต้องเก็บตังอีกเดือนนึงล่ะนี่ T_T ไว้ทรัพย์ได้ก่อง แล้วค่อยตัดสินจายใหม่ 5 5 5 ส่วนสาวจุฬา ม่ายมีรายครับ ช่วงนี้เข้าหน้าหนาวแล้ว ถ้าเปงปายได้ ก้ออยากมีสาวๆๆจุฬาไว้กอดเหมือนกะเค้าบ้าง อิอิ (ล้อเล่นๆ)
                              ไม่ก็ลองดู Tagan U38 ก็ได้ครับ ไม่เกิน 2000 ก็ได้ 480W มาใช้ละครับ
                              ส่วนสาวจุฬาแค่รุ่นน้องรู้จักจากที่ฝึกงานน่ะครับ ไม่ใช้แฟนแค่ปลื้มก็ยังดี อิอิ

Comment

-*- อืมสาวจุฬา สวยเหรอไม่รู้อยู่ ที่อื่นนานๆ นั่นสิ Tagan ก็ไม่เลวเลยครับ ^^

Comment

Working...
                                X