Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลุดครับหลุด FM2007 Vanilla DEMO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลุดครับหลุด FM2007 Vanilla DEMO

มันหลุดออกมาก่อนวันเปิดให้โหลดจริง 1 วันครับ จากเวบขายเกมในต่างประเทศ
    และในตอนนี้สามารถหาโหลดได้จากเวบบิตครับ
    ตอนนี้ผมเห็นอยู่เวบเดียวนะที่มี แต่อีกไม่นานคงกระจายไปทั่วแหละครับ
    มาแจ้งข่าวก่อนแล้วกัน.......แค่นี้ครับ

ไปโหลดก่อนล่ะคร้าบบ

ปล. ถ้ารอเวอร์ชั่นสตอร์เบอรี่ ก็รอโหลดจาก torrent พรุ่งนี้ครับ SI แจ้งว่าอย่างนั้น เที่ยงคืนของวันเสาร์เวลาประเทศ UK
    แล้วก็ตัวเกมตัวเต็มๆ ออกวันที่ 20 ตุลาคมนี้แล้วนะค้าบบบ

อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

หุหุรอตัวเต็ม สนับสนุน คนทำเกม

Comment

อยากเล่นๆ รอมานานครับ เบื่อ 2006 แล้วครับ

Comment

Working...
        X