Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเข้าเกม Sa ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเข้าเกม Sa ไม่ได้

หลายๆท่านเอาไปลงแล้วต้องมึนหัวแน่นอนว่าทำไมลูกค้าเข้าเกม Sudden Attack ไม่ได้

1. เข้าตัวเกมไม่ได้

ปัญหา Error Code: -61(2) เกิดจากการเข้าเกมโดยเข้าผ่านจากทาง Shortcut หน้าเดสทอ็บ ** ไม่ได้เข้าจากทางหน้า Web www.sa.in.th เหมือแต่ ก่อน **

2.เข้าโหลดเกม ปกติ
    3.มันให้ใส่ ID และ Password ปกติ
    4.ใส่แล้วกด ตกลง มันก็ ขึ้น Error Code: -61(2)
    5.นั่งลงเกมใหม่ 2-3 รอบแล้ว แก้ไม่หาย
    6.ช่วยด้วย !!..
    Attached Files
    Last edited by หวานเย็น555; 6 Nov 2008, 02:21:52.

ช่วย ตอบ ที โรงแดง มา วัน นึง ละ

Comment

ผมลงที่ร้าน มันก็เข้าหน้าเว็บตลอดนะ ส่วนโค๊ตที่ว่าเดี้ยวไปลองค้นให้ดูแปปคับ

Comment

Originally posted by Hangger View Post
        ผมลงที่ร้าน มันก็เข้าหน้าเว็บตลอดนะ ส่วนโค๊ตที่ว่าเดี้ยวไปลองค้นให้ดูแปปคับ
        คับ ผมลอง ทำตามแล้ว ก็ไม่ได้ คับ ทำผิดขั้นตอน ป่าว วะเรา ..
        http://suddenattack.asiasoft.co.th/P...px?contID=8837

Comment

เมื่อกี้ลอง เครื่องที่ยังไม่ได้อัพเดต ลองอัพเดต ตามปกติเข้าไปล็อกอินในเกมส์ ก็เล่นได้ครับไม่เกิดปัญหาอะไร - -
          ยังไงลองพยายามเข้าเว็บบอร์ดมันดีกว่า คนเล่นหาทางแก้ดีกว่า GM มาบอกครับลองดูนะผมยังไม่เป้นแบบนี้เลยไม่รู้จะแก้ยังไง งะลองๆแก้ดูตามวีธีที่คนมาโพสเรื่อยๆ เดี้ยวก็ได้แหละ

Comment

ผม ลอง ID ของเพื่อน ก็ เข้าได้ปกติ มันเป็นเฉพาะ ID ผม แน่ๆ ...

** แล้ว ทำงัย ดี ล่ะ... **
            เซง กิ้วว

Comment

- - พิมไอดีผิดหรือ โดนแบนป่าวครับ เหอๆๆ สู้ๆ

Comment

Originally posted by Hangger View Post
                - - พิมไอดีผิดหรือ โดนแบนป่าวครับ เหอๆๆ สู้ๆ
                แบน เบิน อะัรัย พี่.. (สั่งแต่กลม มาทุกที ) ขอบคุนพี่

Comment

Working...
                X