Announcement

Collapse
No announcement yet.

นำ้มันไฟเช็จทำความสะอาดบอร์ดได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นำ้มันไฟเช็จทำความสะอาดบอร์ดได้ไหม

เห็นเค้าบอกน้ำมันไฟเช็จสามารถทำความสะอาดเมนบอร์ดได้ ผมก็เลยสงสัยว่าต้องใช้แบบไหน
    แบบที่เค้าไว้เติมไฟเช็คใช้ได้รึเปล่าครับ และอะไรที่สามารถล้างทำความสะอาดเมนบอร์ดได้มั่ง
    กลัวบอร์ดเจ๊ง

ป.ล.อย่าบอกว่าน้ำนะ (จริงๆมันก็ใช้ได้แหละมันไม่นำ้ไฟฟ้าถ้าไม่มีฝุ่นเกาะนะ)

พังเลยคุณ น้ำมันไฟแช็คส่วนใหญ่ผลิตจากเมทิลอัลกอฮอล์ผสมน้ำมันก๊าด บอร์ดไหนที่ว่าแน่ รับรองไปแน่ทุกราย ทำความสะอาดบอร์ดดีที่สุดใช้ลูกยางเป่าลมเอาดีที่สุด

Comment

สเปร์แดง philips ครับ นี้แหละที่ช่างซ่อมใช่ ทำความสะอาดปริ้นครับ โดยตรง ป๋องละ100 กว่าบาท

Comment

Working...
      X