Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้มาแว้ววsempron

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้มาแว้ววsempron

ได้มาแว้ววsempron3200+ วันนี้ว่างจะมาประกอบกัน

อยากได้การ์ดจอเปลี่ยนกันใช้มั้ยครับ
    กับกาแลกซี่7900 ของผม
    อิอิ

Comment

จะซื้อมาเล่นเกมส์นี่ผมเลือก A x2 3600 นี่ใช้ได้ไ้หมครับ ใช้กับ GF 7600GS เหตุเพราะตังค์หมด

Comment

ขอได้ป่ะ

Comment

Originally posted by kapook View Post
          จะซื้อมาเล่นเกมส์นี่ผมเลือก A x2 3600 นี่ใช้ได้ไ้หมครับ ใช้กับ GF 7600GS เหตุเพราะตังค์หมด
          ซื้อมาเลยเกมส์ ATRORN 3200+ ราคา ไม่เกิน 3000 คุ้มกว่าเห็น

Comment

คื่ออยากได้ ATRORN x2 3600 เผื่ออนาคตงะ พูดง่ายๆอยากได้ 2 หัว
            แต่ถ้าใช้ตามที่แนะนำนี่ATRORN 3200+จะเล่นเกมส์ดีไหมนะครับ

Comment

Originally posted by kapook View Post
              คื่ออยากได้ ATRORN x2 3600 เผื่ออนาคตงะ พูดง่ายๆอยากได้ 2 หัว
              แต่ถ้าใช้ตามที่แนะนำนี่ATRORN 3200+จะเล่นเกมส์ดีไหมนะครับ
              ไม่ต้องรีบร้อนหรอกครับ ใช้ Athlon64 ธรรมดาก็พอครับ ช่วงนี้ไม่น่าเปลี่ยน เพราะX2มันไม่มีแรง
              ลาก8800 ต้องยอมรับว่าเราเสียเปรียบ intel ครับ รอปลายปีจะได้เห็นอะไรใหม่ๆกว่านี้

เล่นเผื่อรอดีกว่าครับ

Comment

M/B Abit NF-M2 nView clockได้เยี่ยมไหมครับ (ที่โคราชจะมีขายไหมเนี่ย) ถ้าไม่ได้รุ่นนี้เอาเป็น ASUS M2NPV-VM แทนได้ไหมงะครับ แล้ว Ram 667 กับ 800 วิ่งต่างกันเยอะเปล่า ซื้อตัวไหนคุ้มกว่ากัน

Comment

แรงๆ

Comment

Working...
                  X