Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออวดมั่ง ได้มาแล้วครับ New Macbook 2.4GHz!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออวดมั่ง ได้มาแล้วครับ New Macbook 2.4GHz!!!

เมื่อวานมีโทรศัพท์มาจาก La Villa ว่าของเขาคือเมื่อวาน พรุ่งนี้มารับของไปได้เลย วันนี้เลยรีบบึ่งไปรับมาเลยครับ New Macbook 2.4GHz
    Attached Files

ด้วยความบังเอิญ หลังจากจองเจ้านี้ไปก่อนมันออกอีก วันนี้ตอนเช้าก่อนไปรับมันมาพอดีเลย เลยพกไปด้วย เอาไปให้เขาติดให้ Invisible Shield Full Body for Macbook 2nd Gen กล่องใหญ่มากๆ

Comment

แกะออกมาเหลือแค่กระบอกเล็กๆ แหมใส่กล่องมาซะใหญ่เลย เหอๆ

Comment

มั่นใจแน่นอนว่าสำหรับ New Macbook 2nd Gen Full Body ฝากให้ร้านจัดการให้ เดียวเย็นๆกลับไปเอาใหม่

Comment

เดียวกลับมาบ้านจะเอามาใส่เจ้านี้ด้วย WD 320GB/7200RPM อิอิ

Comment

ส่วน 4GB DDR3 RAM กำลังสั่ของมา อยากได้ของ G.SKILL มากกว่าเลยสั่งเจ้านี้จากอเมริกามา อาทิตย์หน้าคงมาถึง G.SKILL DDR3 PC3-10666CL9 4GB อิอิ ไว้มาแล้ว Test อีกที

Comment

ว้าวๆๆ แจ่มมากมายครับ ค่าตัวทั้งหมดรวมออพชั่นเท่าไหร่ครับเนี่ย

Comment

แหล่มๆ

Comment

จองที่ไว้ก่อน

Comment

Invisible Shield Full Body for Macbook 2nd Gen
                    สั่งที่ไหนครับ รบกวนสั่งมาให้หน่อยได้ไหมครับ เดี๋ยวโอนเงินให้ครับ ^^

Comment

ยินดีด้วยอีกคนครับ

Comment

Originally posted by miixer View Post
                        ว้าวๆๆ แจ่มมากมายครับ ค่าตัวทั้งหมดรวมออพชั่นเท่าไหร่ครับเนี่ย
                        หมดไปราวๆ 7 หมื่นกลางๆครับ รวมนูนรวมนี้ ซื้อ New MBP ได้เลยแหะ เหอๆ

Originally posted by tongov74 View Post
                        Invisible Shield Full Body for Macbook 2nd Gen
                        สั่งที่ไหนครับ รบกวนสั่งมาให้หน่อยได้ไหมครับ เดี๋ยวโอนเงินให้ครับ ^^
                        สั่งจาก Invisible Shield USA เลยครับ

PS. ตอนนี้เอามันกลับมาบ้านใหม่แหละ แต่ให้นอนก่อนซักคืนยังไม่ทำอะไร เพราะรอให้น้ำยา Invisible Shield แห้งซะก่อน
                        Last edited by asphere; 6 Nov 2008, 21:23:50.

Comment

แหล่มเลยครับ

Comment

ติดเนียนไหมครับไว้จะไปให้ติดมั่ง

Comment

ติดเสร็จยังท่าน อยากเห็น จัง เลย

Comment

Working...
                              X