Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีความรู้สึกว่า 9600GSO ภาพแจ่มสู้ 3650 ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีความรู้สึกว่า 9600GSO ภาพแจ่มสู้ 3650 ไม่ได้

ก่อนหน้าที่เคยใช้ Sapphire 3650 512MB ddr3

ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ Galaxy 9600GSO

แต่มีความรู้สึกว่า 3650 ภาพดูสีสันสดใสมากกว่า 9600GSO ไม่รู้ว่าคิดไปเองหรือเปล่า

แล้วเพื่อนว่าไงกันบ้างครับ คิดเหมือนผมกันบ้างหรือเปล่า

ขายทิ้งแล้วซื้อ 4670 ครับ เรื่องความชอบสีสัน บังคับกันไมได้ครับ ไม่ชอบก็เปลี่ยนครับ

Comment

ใช้ไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ชินครับ

Comment

3870 เรยท่าน

Comment

ไม่รู้สิ ใช้เเต่การ์ดเเดง เเต่ก่อนก็ใช้เขียวเเต่มันเก่่าไปเเล้ว

Comment

เขียวก็สวยได้ หากพยายาม

Comment

สีมันไม่จัดจ้านช่ายมั้ย

Comment

r

Comment

คิดเหมือนผมแหละ
                  เมื่อก่อนใช้ HD3850

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    ขายทิ้งแล้วซื้อ 4670 ครับ เรื่องความชอบสีสัน บังคับกันไมได้ครับ ไม่ชอบก็เปลี่ยนครับ
                    ระหว่างตัวนี้ กับ 3870 Magic เป็นอย่างไรบ้างนะครับ เรื่องความแรง และสีสัน กำลังจะซื้ออีกตัวมาดูหนัง มองไว้ HIS 4670 ธรรมดากับ Turbo และก็ Asus 3870 Magic แนะนำด้วยครับ
                    Last edited by tor25230; 6 Nov 2008, 20:04:37.

Comment

ไม่ได้คิดไปเองหรอกครับ

Comment

Originally posted by tor25230 View Post
                        ระหว่างตัวนี้ กับ 3870 Magic เป็นอย่างไรบ้างนะครับ เรื่องความแรง และสีสัน กำลังจะซื้ออีกตัวมาดูหนัง มองไว้ HIS 4670 ธรรมดากับ Turbo และก็ Asus 3870 Magic แนะนำด้วยครับ
                        ผมแนะ 4670 นะ

Comment

ไปปรับ Color Correction ดูครับ (ไดร์เวอร์รุ่นใหม่ ๆ เรียกไรหว่า) รับรองแปร๊ดสะใจ อาจจะชอบกว่า ATi ก็ได้ (ATi ผมปรับแล้วเละ ไม่สวยเลย ใช้เดิม ๆ ดูดีที่สุด)

Comment

Working...
                          X