Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800 GTX+ เล่น Dota ตะกี๋เเล้ว ค้างไปช่วงนึง พอกลับมาภาพเละ - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800 GTX+ เล่น Dota ตะกี๋เเล้ว ค้างไปช่วงนึง พอกลับมาภาพเละ - -

9800 GTX+ เล่น Dota ตะกี๋เเล้ว ค้างไปช่วงนึง พอกลับมาภาพเละ ต้องกด alt+tap ฟลัดหน้าจอออกไป ถึงจะหายครับ - - ค้างประมาณ 3 รอบ มีภาพเละบ้าง ไม่เละบ้าง
    ปัญหานี้เป็นที่การ์ดจอป่ะครับ... เพิ่งซื้อเมื่อวานเอง - - ชี้เเนะทีครับ

Update Driver VGA
    หรือ แพท เกมส์ (ถ้ามี)
    ดูเรื่องความร้อน ด้วย

Comment

1.driver
      2.ความร้อน

dota v ไหนคับ 6.56 หรือป่าว

Comment

Update เป็น V ไหนดีอ่ะครับ ช่วยชี้เเนะทีครับผม

Comment

เราก็เป็นนะแบบนี้เลยแต่OCไปแล้วนะ

Comment

178.24

Comment

อาการเเบบนี้ควรเอาไปเคลมไหมครับ ...

Comment

ลองเปลี่ยน driver ดูก่อนครับ
                แล้วลองเล่นเกมอื่นๆดูว่าเป็นเหมือนกันไม๊

ถ้ายังไม่หาย คงต้องส่งเคลม ครับ

Comment

Originally posted by formalin View Post
                  อาการเเบบนี้ควรเอาไปเคลมไหมครับ ...
                  ถ้ามันเป็นแบบนี้ทุกเกมเลย มีส่วนต้องเครม ถ้าเป็นแค่เกมเดียวไม่เกี่ยวกะการ์ดจอละ

Comment

Working...
                  X