Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows64bit ลงDriverของ32Bitได้ป่าวอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows64bit ลงDriverของ32Bitได้ป่าวอะคับ

ผมไม่เคยลองอะ เคยใช้แต่ Vista32Bit แต่เท่าๆที่ดูระบบจัดเรียงบิตคิดว่าน่าจาได้

เลยมาถามดูอีกทีเพราะไม่ชัวกลัวลงไปมันไม่support

Vista นะคับ

ไม่ได้ครับ ต้องใช้แบบ 64บิตอย่างเดียว

Comment

อ่อขอบคุงคับ เศร้า T_T

Comment

ไม่ได้อีกเสียงครับ แต่รุ่นใหม่ๆที่ออกมา มักจะมีไดร์เวอร์ที่รองรับวิสต้า64บิทให้มากับแผ่นแล้วนะครับ

ถ้าการ์ดจอก็ไปหาโหลดได้จากเวปผู้ผลิต Nvidia ATI เขามีให้โหลด ลองเช็คไดร์เวอร์แล้วหาโหลดดูครับ

Comment

ได้เป็นบางอย่างครับ

Comment

Working...
          X