Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเปลี่ยนการ์ดจอใหม่งบ 3k intel P4 ram 1 GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเปลี่ยนการ์ดจอใหม่งบ 3k intel P4 ram 1 GB

ใช้รุ่นไหนดีครับ จะเปลี่ยนให้พี่อ่าครับบ ไม่รู้จะเอารุ่นไหนดี รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ slot PCI
    Last edited by jakspero; 6 Nov 2008, 21:21:56.

รบกวนทีนะคาฟ

Comment

Slot อะไร
      AGP or PCI-Express ครับ?

Comment

อ่อ โทษทีครับ PCI คาฟ

แนะนำทีงับ

ขอบคุณครับ

Comment

AGP 3870 DDR3 แรงสุดแระ ในงบ 3k แต่ไม่รู้มานจะเป็นคอขวดป่าวนี่สิ เพราะ cpu อาจแรงไม่พออะนะ

Comment

ถ้าเป็นเขียวก็ GF9500GT
            ถ้าชอบแดงก็ HD4670
            ถ้าไม่สนค่าย แนะนำ 4670 แรงกว่าครับ

Comment

ขอบคุณผู้รู้ทุกท่านที่ช่วยแนะนำนะครับ ขอบคุณคาฟพี่น้อง

Comment

Working...
              X