Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุปกรณ์ทำความสะอาด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุปกรณ์ทำความสะอาด

ถ้าจะทำความสะอาดอุปกรณ์คอมฯ ของเราให้สะอาดเอี่ยม เหมือนเอาไปเคลมเนี่ยะเค้าใช้อะไรกันเหรอคับ

มันอยู่ที่ว่าเป็นอุปกรอะไรอะครับ มันไม่เหมือนกันทุกชิ้น

Comment

ปั๊มลมครับ ที่ร้านมีปั๊มลมเป่าแค่ เบาๆ ทุกชิ้นสะอาดหมด หุหุหุ
      ไม่รู้อุปกรณ์จะอยู่ครบปาววะเนี้ยตรู

Comment

ก้ออย่างเช่น การ์ดจอ เมนบอร์ด อ่ะคับ
        ปั๊มลมมันเหมือนมีละอองน้ำออกมาด้วยอ่ะคับเลยไม่กล้าเอามาเป่า

Comment

Originally posted by Cesc View Post
          มันอยู่ที่ว่าเป็นอุปกรอะไรอะครับ มันไม่เหมือนกันทุกชิ้น
          อยู่ที่ว่ามันเป็นส่วนไหน จะทำความสะอาดอะไร ถ้าของนอก ให้ใช้น้ำยา ทัชซี่ คลีน ขัดข้างนอกครับ

http://valid.x86-secret.com/show_oc?id=164339

Comment

ก็จะทำความสะอาดข้างนอกอย่างเดียวแหละคับ พวกฝุ่นละอองทั้งหลาย ทำมากกว่านี้กลัวพังคับ

Comment

Originally posted by magna View Post
              ก้ออย่างเช่น การ์ดจอ เมนบอร์ด อ่ะคับ
              ปั๊มลมมันเหมือนมีละอองน้ำออกมาด้วยอ่ะคับเลยไม่กล้าเอามาเป่า
              ครับมีบางนิดหน่อย แต่ผมเป่ามีเป็นปีแล้วนะครับกับ คอม ฯ ชุดนี้ไม่เห็นมีปัญหาไรเลย หุหุหุ
              หรือถอดออกมาเอาแปรง ทาสีที่ขนอ่อน ๆ ปัดก็ได้ครับ

Comment

แปลงสรฟันคับหาแบบขนอ่อนๆ

ขัดเบาๆคับ

Comment

ขอบคุณมากๆ เลยนะคับที่มาช่วยแนะนำ ขอบคุณคับ...

Comment

โอโหท่าน dumbell เครื่องท่านแรงเจงๆเลยนะครับ อิจฉาครับ

Comment

Working...
                    X