Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม Sink ระหว่าง 2 ตัวหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม Sink ระหว่าง 2 ตัวหน่อยครับ

ASUS Slient Square Evo มันลดเหลือ 1500 บาท กับ Cooler Master CM Sphere 1390-1490 บาท

ตัว ASUS มันเย็นม้ายเอ๋ยแต่ใจจริงชอบ Sphere มากกว่าครับช่วยดูให้ทีครับ

ASUS Slient Square Evo
    เลยครับ

Comment

Originally posted by tawincam View Post
      ASUS Slient Square Evo
      เลยครับ
      ของท่านเย็นไปกี่องศาเอ๋ย

Comment

up

Comment

up

Comment

ASUS Slient Square Evo แล้วหาพัดลมอีกตัว ติดน่ะ แหล่มเลย

Comment

Evo มันลดไปกี่องศาครับจากปกติอะ?

Comment

-.....- ไม่รู้นะ แต่ชื่อ ASUS ที่ไรทำไม่เย็นสักตัว

1500 ทำไมไม่เอา cooler master hyper 212 14xx ถ้าหาในห้องit ได้ 13xx
                OCZ Vendetta2 ราคา 1290 ที่ busitek
                Last edited by maxza929; 7 Nov 2008, 11:28:07.

Comment

ตอบหยาบๆเดี๋ยวหาว่าตรงเกินไปอีก .... งั้นเอาเป็นว่าเลือกได้ขอให้ข้ามมันไปละกัน

Comment

Originally posted by dears View Post
                    ตอบหยาบๆเดี๋ยวหาว่าตรงเกินไปอีก .... งั้นเอาเป็นว่าเลือกได้ขอให้ข้ามมันไปละกัน
                    ก็ยังดูตรงอยู่ดีนะคับท่าน

Comment

Originally posted by charif View Post
                      ก็ยังดูตรงอยู่ดีนะคับท่าน
                      ผมว่าดีออก- -ตรงดีครับจะได้รู้กันไปเลยอันไหนดีไม่ดีเราเป็นผู้บริโภคจะไปปกป้องผู้ผลิตทำไม^^

Comment

Working...
                      X