Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเปรียบเทียบ 9800+ กับ 4850 ตัว non-ref

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โอ้ว มาแล้วๆ รายการเด็ด

ขอเป็น crysis ที่ 1680x1050 อิอิ option ขอลอง high กับ very high ดูครับ

เท่าที่ดูๆมา very high 2 รุ่น ทั้ง แดง และ เขียว ใน option นี้ เล่นไม่รอดแน่ แต่อยากรู้อันไหนจะหลอนกว่ากัน ^^

Comment

ชอบสี Forums ของ Overclockzone

Comment

ตัวไหนกินไฟเยอะกว่าครับ ( มือใหม่เหมือนกัน )

Comment

9800 GTX+ กินไฟเยอะกว่าคับ มันมีทั้งข้อดีข้อเสียทั้งสองตัว ผมเลยใช้ค่ายแดงตัวลายเซ็นต์

Comment

จอใหญ่ๆตั้งแต่24" ขึ้นไป4850อาจจะแรงกว่า ส่วนเรื่องความสวย ลองเองเลยครับหรือไม่ก็ไปหาร้านลองการ์ดทั้ง2ค่ายกับจอเดียวกัน แล้วดูเอาเองเลย จงอย่าฟังคำที่เล่าลือต่อๆกันมา อิอิ (ขนาดตัวเองยังเชื่อไม่ค่อยได้เลย แบบอุปทานไปเอง)

Comment

เเล้วเเต่เกมส์ครับ
              ผลัดกันเเพ้ ผลัดกันชนะ

เเต่ถ้าภาพสวย Atiเอาไปรับประทาน

Comment

ถูกต้องนะครับที่สูงๆเนี่ยสีแดงเค้าดีก่า

Comment

ซื้อตามที่ใจท่านต้องการครับ ซื้อตัวไหนแล้วสบายใจก็ซื้อตัวนั้นครับ ไม่ต่างกันมาก(ตามผลเทสจากเวบต่างๆ ไม่มีปัญญาเทสเอง - -)

ขอให้ได้การ์ดที่ถูกใจท่านที่สุดนะครับ ^^

Comment

เวลาดูAVอันไหนให้ภาพชัดกว่าเอาอันนั้นหล่ะ เอาไว้เพ่งตรงที่เค้าเซนเซอร์
                    Last edited by Sabotender; 7 Nov 2008, 20:42:18. Reason: No reason

Comment

แล้วถ้า4850x2 ใส่กับบอร์ด P5Q PRO จะชนะ GTX260ไหมครับ

Comment

-*- 4850x2 แรงกว่า 4870 อะแล้ว4870แรงกว่า GTX260 อะ

Comment

Working...
                        X