Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย mini to mini ใช้กับz5500 / S750

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่า่ เปลี่ยนแค่คู่หน้าก็พอ ใช้เวลาฟังเพลง

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ผมว่า่ เปลี่ยนแค่คู่หน้าก็พอ ใช้เวลาฟังเพลง
      ผมก็ว่าจะทำแบบท่านแหละ

แต่ว่าเงินพอซื้อแค่เส้นเดียว เลยได้แค่ Center

Comment

ตอนนี้กำลังสนใจตัวนี้อยู่ครับบ ไม่รู้สู้ราคาไหวเปล่า

Comment

กำลังหาสายเทพ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=319466
            ลองดูจากนี้ครับ ไม่แพงเท่าไหร่

Comment

เอาไปทุ่มที่คู่หน้า (L R) ดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by wancom1926 View Post
                http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=319466
                ลองดูจากนี้ครับ ไม่แพงเท่าไหร่
                รู้สึกจะเป็นสายจากบ้านหม้อนะครับ เดินไปเห็นๆอยู่
                แต่เสียงเท่าที่ซื้อ(จากบ้านหม้อ) มาลองทำถือว่าใช้ได้ทีเดียวครับ
                ประมาณ 300 บาท

Comment

นั้นนะสิ ผมว่าซื่อแค่เส้น2เส้นพอแหละ พวกลำโพงข้างหลัง-ข้างๆใช้ของเดิมดีกว่า (4เส้น4000เกินฐานะไป)

Comment

รู้สึกจะเป็นสายจากบ้านหม้อนะครับ เดินไปเห็นๆอยู่
                    แต่เสียงเท่าที่ซื้อ(จากบ้านหม้อ) มาลองทำถือว่าใช้ได้ทีเดียวครับ
                    ประมาณ 300 บาท
                    ก็เห็นหลายเสียงบอกว่าเสียงดีอ่ะครับ ก็เลยแนะนำดูอะครับ 555++

Comment

ซื่อแล้วมาบอกด้วยนะครับว่าเสียงเปลียนไปเยอะไหม๋

Originally posted by jarzabrike View Post
                      นั้นนะสิ ผมว่าซื่อแค่เส้น2เส้นพอแหละ พวกลำโพงข้างหลัง-ข้างๆใช้ของเดิมดีกว่า (4เส้น4000เกินฐานะไป)

Comment

ข้อความโดย jarzabrike
                        ผมก็ว่าให้ลองสองเส้นก่อน โดยเฉพาะแชนแนลหลักๆ คือ Front กับ Center/Sub ดูว่าเสียงมันได้ไหมลองเบิร์นดูซักพัก ถ้าพอใจค่อยๆเปลี่ยนเพิ่ม อิอิ หรือจะลองแบบผม Furutech FA-220 สักเส้นนึงสำหรับ Center/Subรับรองเสียงเปลี่ยนแน่นอนครับ แต่เบิร์นนานหน่อย สักร้อยกว่าชั่วโมง

Comment

เคยใช้อันนี้ ของ Monster ยาว 2เมตร ราคาตัวแทน(บ.ไดนามิก)ในไทยอยู่ราวๆ 1450บาท
                          (เมืองนอกราวๆ 500-600)

แต่ขายในเว็บนี้ไปแระ
                          Last edited by JO; 9 Feb 2009, 09:02:53.

Comment

แอบเข้ามาดูอีก

Comment

Originally posted by JO View Post
                              เคยใช้อันนี้ ของ Monster ยาว 2เมตร ราคาตัวแทน(บ.ไดนามิก)ในไทยอยู่ราวๆ 1450บาท
                              (เมืองนอกราวๆ 500-600)

แต่ขายในเว็บนี้ไปแระ
                              ลองแล้วเป็นยังไงมั่งท่าน ดีกว่าสายเดิมๆชัดเจนไหมครับ

Comment

Working...
                              X