Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการเครมสินค้าหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการเครมสินค้าหน่อยครับ

พอดีผมซื้อ CPU 4800+ ประกัน ASYS มาจาก advice

ใช้มาประมาณ 2 อาทิตย์ ทีนี้ผมกะจะถอดเปลี่ยน แต่พึงพัดลมออกมา CPU กับติดออกมาด้วย "ซวยแล้วสิ" ขามันเลยเกิดอาการงอครับ ผมเลยใช้สันมีดปรับให้ตรง ก็สามารถกลับใส่เข้าได้เหมือนเดิม

แต่ใจอยากจะเอาไปเครมครับ ไม่ทราบว่าจะต้องบอกกะทาง Advice ว่ายังไงครับ ผมกลัวว่าถ้าบอกว่าขางอ เดี๋ยวเครมไม่ได้

แล้วราคาเปลี่ยนของใหม่ได้ทันทีเลยหรือเปล่าครับ เห็นทางหน้า Web ระบุไว้ว่า 1 เดือน แต่นี้เป็นประกันของ ASYS ผมเลยไม่แน่ใจ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำชี้แนะนะครับ

ช่วยหน่อยสิครับ จะเอาไปเครมแล้วอะครับ ไม่รู้จะบอกเค้าว่ายังไง

Comment

ท่าทางจะยาก ถ้าเขาเทสแล้วไม่มีปัญหา ของผมก็เคยดึงแล้วมันติดขึ้นมาเหมือนกันครับ แต่ดีของผมดึงตรงๆ เลยไม่งอ

Comment

ที่ Advice มีเทสด้วยหรือครับ

Comment

ช่วยซักนิดสิครับ

Comment

Working...
          X