Announcement

Collapse
No announcement yet.

4830 powercolor กะ HIS แรงต่างกันมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4830 powercolor กะ HIS แรงต่างกันมั้ยครับ

พอดีลังเล ว่าจะซื้อ HIS ที่ advice 4400 บาท ดีมั้ย แต่เป็นห่วงเรื่องประกัน อีกอย่างต้องขับรถไปไกล ค่าใช้จ่ายประมาณ 300 ส่วนตัว powercolor 4890 บาท ที่ TK ประกันคอม 7 เชื่อถือได้ป่ะครับ แล้วความแรงสองตัวนี้ต่างกันมากป่ะคับ ขอบคุณครับ

เป็นท่านจะเลือกตัวไหนครับ

ถ้า core/mem เท่ากัน ก็แรงเท่ากัน

Comment

ถ้า core/mem ตัวไหนเยอะกว่า ก็แรงกว่าหน่อย นอกนั้นเหมือนกันหมด ต่างที่ราคาและประกัน

Comment

ตามนั้น
        เนียน

Comment

Working...
        X