Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมทีครับขอCD-KEY Far Cry 2 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมทีครับขอCD-KEY Far Cry 2 ทีครับ

พอดีผมตอนกดเข้าเกมส์มันมีโหลดแพทไรไม่รู้อ่ะครับ ผมก็โหลดมันจนเสร็จ จากนั้นก็ติดตั้งโปรแกรมแพทมัน พอเข้าเกมส์ทีนี้มันให้ใส่ CD-Key อ่ะครับ ใครพอจะมีไหมครับ หรือมีวิธีอื่นไหม
    ช่วยผมทีนะครับ

ของผมกดออกไปเลยไม่อัพ แล้วมันก็เข้าเกมส์ได้ครับ...ไม่ได้ใช้ CD-KEY ด้วย
    ลองดูครับถ้ายังไม่ได้ ลบออกแล้วลงใหม่ แล้วก็ไม่ต้องอัพกดออกไปเลยน่าจะเข้าเกมส์ได้นะ
    หรืออัพ pacth แล้วลอง crack อีกทีครับ แล้วก็ไม่ต้องไปอัพ pacth ครับ กดออกไปเลย
    ปล. ของผมโหลด RELOADED มาครับ

ถ้ายังไม่ได้รอท่านต่อไป
    Last edited by big05; 7 Nov 2008, 11:09:13.

Comment

http://v3.gushare.com/file.php?file=...884f18738f4240

Comment

ผมอัพแพทแล้ว เอาแครกตัวเดินทับอะ ก็เข้าได้

Comment

ได้แล้วครับ อัพแพทแล้ว ลงแครกทับ ขอบคุณมากนะครับบ ^^

Comment

มันต้องการ cdkey ด้วยเหรอเกมนี้???

Comment

Working...
            X