Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำบอร์ดสำหรับใส่ 4800+ ATHLON X2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำบอร์ดสำหรับใส่ 4800+ ATHLON X2

ที่ดูไว้มี N61P-S กับ ALIVENF6P-VSTA มีงบ 2000 บาท

คอมไว้เล่นเกม ทำงานนิดหน่อย cad นิดๆ ตัวไหนดีครับ ตัวอื่นก็ได้น่ะ

เที่ยงนี้ไม่มีใครตอบเลย

Comment

N61P-S

Comment

เล่นเกมส์ดู VGA นะ
        ไม่ได้ดูที่เมนบอร์ด งบเท่าใหร่ เดี๋ยวจัด VGA แรงๆ ให้

Comment

เปนเครื่องเพื่อนน่ะครับ งบ 20000 แต่ขอจอ 21"

Comment

Originally posted by pai_ana View Post
            เปนเครื่องเพื่อนน่ะครับ งบ 20000 แต่ขอจอ 21"
            งบขนาดนี้ รวมจอ N61P ลงตัวสุดแล้วครับ

Comment

งั้นก้อตามนี้แล้วกันน่ะครับ
              LCD 21 8,000
              4800+ X2 2,000
              N61P 1,550
              Ram 1,000
              WD 160GB 1,600
              DVD HP 900
              Speaker 1,000
              Case 1,300
              Mouse + Keyboard 500

Comment

ไม่มี VGA แยกเล่นเกมส์ไงใหวครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  ไม่มี VGA แยกเล่นเกมส์ไงใหวครับ
                  เกม ออนไล กับ dota ตัวไหนดีล่ะครับ ไม่เกิน 1500

Comment

HD3650 DDR3 256M 1800 ไหวใหมครับ

Comment

เด๋วเย็นนี้จะไปซื้อครับ จะลองดูน่ะครับ ซื้อที่ตึกคอมศรีราชา

Comment

จัดไปตามรุ่นพี่วิกร

Comment

ซื้อมาแล้วได้แบบนี้มา ร้านจะปิดเลยรีบๆมีอะไรก้อเอา เพราะแม่เพื่อนมาซื้อให้เอง

AMD X2 4800
                          ECS Black 780
                          ็้HDD samsung 320gb อันนี้ไม่ได้ดูกับเค้า เขียน WD ไปให้
                          Ram kington 2gb
                          inno gf 8500 512mb
                          DVD asus หาได้แค่ตัวนี้
                          case อะไรไม่รู้เพื่อนชอบเลยเอา
                          LCD 22" acer ใหญ่มาก

รวมทั้งหมด 19000 สเปคให้เค้าไปทีแรกมัน 16xxxเอง ผมเลยยัดเข้าไปอีก

Comment

อืม....

Comment

อืม....

จอ LCD ของ Acer ใช้แล้วเป็นยังไง ก็มาเล่าสู่กันฟังมั่งนะครับ

อยากจะรู้จักยี่ห้อนี้เหมือนกันน่ะครับ

Comment

Working...
                              X