Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง เกมส์ Crysis WARHEAD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง เกมส์ Crysis WARHEAD

ติดตรง ตามหาลีครับ รู้สึกแมพ ไล่ล่าผู้พัน ลี มันมั่วๆ ไงไม่รู้ แมพทั้งใหญ่ซับซ้อน

ฉากที่ออกมาจากเรือดำน้ำ แล้วขับเรือไอพ่น หนี ปลาหมึกบิน
    มัวแต่ขับหนีปลาหมึกบิน ดูแผนที่ไม่ทัน ช้าก็โดนปลาหมึกยิงแสงเรเซอร์ใส่ หลงทาง วนไปวนมาตั้งนาน
    เหนื่อยเลย หาทางไปตั้งนาน ไม่ได้ซักที

ใครผ่านแล้ว ทำเรด้า ให้ทีครับ ได้ไม่หลง

ลองไปตามลูกศรตรงแผนที่อ่ะคับมันน่าจะมีบอกน้าถึงจะหลงก็เถอะ^^

Comment

จบแล้วคับ
      พอขับไปถึงตรงที่มีกระท่อม(ตรงที่ท่านหาทางไปไม่ได้) ให้ลงจากเรือคับ แล้วกระโดดขึ้นโขดหินแถวนั้นเอาก้จะผ่านได้ปล้ว(ถ้าจำไม่ผิดนะ) อ้อ พอผ่านตรงนี้ไปได้ ท่านอาจจะไปติดตรงในเรือ ติดไม่ติดยังไง มาเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ

หุหุ

Comment

ขับ โบ๊ท หนีไปเรื่อยๆครับมันจะข้ามเรือบรรทุกสินค้าที่เอียงๆอยู่พุ่งข้ามไปแล้วจะไปเจอ กลุ่ม กระท่อมอยู่ติดผาหินลงจากโบ๊ทแล้วจัดการศัตรูให้หมดลองดูดีๆมันจะมีบรรไดทางขึ้นครับวิ่งขึ้นบรรได้ไปเรื่อยๆจะเจอกลุ่มเพื่อนเราประมาณ 5 คน ครับทีนี้เราไปเป็นกลุ่มต่อครับ ลองดู

Comment

Crysis WARHEAD มีงี้ด้วยหรอครับทำไมผมเล่นไม่มีอะครับ

Comment

Originally posted by prolimited View Post
            Crysis WARHEAD มีงี้ด้วยหรอครับทำไมผมเล่นไม่มีอะครับ
            ต้องมีสิครับ ^^

Comment

ยากตรงไหนเนี่ย -*- งง

ไม่เข้าใจ ลองดูดีๆครับ เกมส์นี้ ง่ายกว่า Mario ผมคอนเฟิร์ม

Comment

Originally posted by champ_korn View Post
                ต้องมีสิครับ ^^
                ด่านที่เท่าไหร่ครับ
                ใครมีภาพด่านนี้ขอชมหน่อยครับ

Comment

Originally posted by prolimited View Post
                  มีแน่นอน แตผมไม่หลง เพราตายก่อน

Comment

จบรอบที่ 2 ละ 5 ชม.ได้มั้ง

กำ มา 2 อันได้ไง ลบข้างล่างให้ด้วยนะคับ
                    Last edited by kiat999; 8 Nov 2008, 11:19:14.

Comment

จบรอบที่ 2 ละ 5 ชม.ได้มั้ง

Comment

ด่านนี้อะครับ ^^

Comment

เป็นภาษาไทยด้วย
                          ผมเล่น eng อ่ะ ตอนแรก งง โคตรพอเข้าใจเริ่มลื่นไหลเกมศืนี้ เส้นทางไม่ซับซ้อนครับไม่ต้องแก้ปริศนาอะไร

Comment

Originally posted by champ_korn View Post
                            ด่านนี้อะครับ ^^

ผมขอ Part Thai หน่อยซิครับ
                            ขอบคุงเลย

Comment

พอไปถึงตรงที่ทหารเกาหลารบกะไอ้แมงมุมตัวใหญ่อยู่ก็จอดแล้วลงไปงับ แล้วก็วิ่งไปจุดเขียว แอบ ๆ ไปหน่อยละ มิฉะนั้นทหารเกาเหลามันจะเปลี่ยนเป้าหมายมมาสอยเราแทน

Comment

Working...
                              X