Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงงาน commart นี่ vga card กะ psu ราคาจะลงมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงงาน commart นี่ vga card กะ psu ราคาจะลงมั้ยครับ

ช่วงงาน commart นี่ vga card กะ psu ราคาจะลงมั้ยครับ

9600gt black pearl ตอนนี้มัน 4770
    raidmax 530w 1 1500

^^ ขอบคุนคับ

ของพวกนี้ไม่ค่อยเห็นลดเลยครับ จากที่ไปเดินหลายๆครั้ง

Comment

ราคาน่าจะพอๆกะเซียร์เผลอๆเซียร์กะพันทิพย์ถูกกว่า อิอิ

Comment

เห็นแต่ thumb drive ที่ถูก ^ ^"

Comment

มันเป็นงานขายโน๊ตบุคครับ >.<

Comment

ไม่ลดไม่ว่า แถมบางบูท โคตะระแพง ซะด้วยซ้ำ ....

Comment

อ้าวเหรอครับผม ถ้างั้นผมไม่รอแล้วกานครับ

ปล. แต่ว่าอยากเล่น 9950 จังเลยอ่าครับ

Comment

ต้องเปลี่ยนเปนงาน notebookmart 555

Comment

Working...
                X