Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านพี่ๆคร๊าบช่วยดูหน่อยหน่อยครับดียังกับ4800+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดันไปอีกครับๆๆๆๆ

Comment

ขอ 4800+ กับ m2n-e ม่างจิ ครับ ตอนแรกไป 3.1 ได้ 260*12
      แต่ไม่นิ่งเล่น ลินเนจหลุดเออเร่อ crysis ค้าง เลย ต้องมาเป็น

300*9 2.7Ghz
      แทน นิ่งได้จัย+เย็นสบาย ไฟ 1.2

เอาสูตรจากตอนใช้ 3600+

Comment

*0* แหล่มเลย

Comment

บัสน่าจะดันไปได้อีก นะครับ

Comment

พอแล้วเด๋วอายุสั้น

Comment

Originally posted by loveging View Post
              ขอ 4800+ กับ m2n-e ม่างจิ ครับ ตอนแรกไป 3.1 ได้ 260*12
              แต่ไม่นิ่งเล่น ลินเนจหลุดเออเร่อ crysis ค้าง เลย ต้องมาเป็น

300*9 2.7Ghz
              แทน นิ่งได้จัย+เย็นสบาย ไฟ 1.2

เอาสูตรจากตอนใช้ 3600+
              สุดหล่อมันหน้าจะไปได้ไกลก่านี้นะครับ

Comment

พี่ค่ะช่วยจัดคอมให้สักเครื่องสิค่ะ

ขอเป็น athlon x2 5200+ นะ

หนูมีงบแค่7000ก่าบาทเอง55

ไม่เอาจอนะค่ะเอาแต่เครื่องขอแบบว่าเล่นเกม สปอ ได้อ่ะค่ะอยากเล่นๆ

Comment

Working...
                X