Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD ประกัน synnex เคลมได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD ประกัน synnex เคลมได้ที่ไหน

HD ประกัน synnex เคลมได้ที่ไหน ต้องมีเอกสารอะไรไปบ้าง แบบว่าไม่มีใบเสร็จแล้วอะ แล้ว hd ที่ไปเคลมจะได้รุ่นเดิมมาปะ แบบว่ามี WD500ABYS ลองแสกนดูมันมีแบดอะ นอกจากที่พันทิพย์ แล้วที่ เซียร์มีมั๊ย ชั้นไหน แล้วใช้เวลานานมั๊ย ขอบคุณครับ

www.synnex.co.th

กทม มีหลายที่อยู่ ศูนย์ใหญ่อยู่ที่ แถวๆ ถนนเกษตรนวมิน

เคลมแล้วได้รุ่นเดิม หรือถ้าไม่มีรุ่นเดิมจะอัพก็ได้ หรือไม่ก็รอของมา

Comment

ที่เซียร์มีมั๊ย อยู่ชั้นไหน

Comment

ไม่มีครับ ไปตามนี้ http://www.synnex.co.th/html/contact/index.asp

Comment

ขอบคุณครับ ต้องเข้าเมืองอะดิ

Comment

เอาแต่ hd ไปอย่างเดียวเลยใช่ปะ

Comment

Originally posted by tip333 View Post
              ที่เซียร์มีมั๊ย อยู่ชั้นไหน
              มีครับ อยู่ชั้น 3 ห้องแรกใกล้ๆบันไดเลื่อน

Comment

Originally posted by tip333 View Post
                เอาแต่ hd ไปอย่างเดียวเลยใช่ปะ
                ใช่แล้วครับ ใส่ถุงห่อไปดีๆ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                  ใช่แล้วครับ ใส่ถุงห่อไปดีๆ
                  หิ้วได้ปะคับ

Comment

ซีคอนจ้าาา

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                      หิ้วได้ปะคับ
                      แล้วแต่สะดวกเลยครับ

Comment

Originally posted by artm5 View Post
                        ซีคอนจ้าาา
                        ซีคอนมีด้วยหรอครับ

Comment

เซีนรืมีนะครับประมาณชั้น 4 อ่ะทีขายเฟอเยอะๆๆๆผมเคยไปเคลมมาเมื่อปีที่แล้วไม่รู้ปิดไปยังครับถ้าปิดแล้วขอโทษด้วยแล้วกันครับ

Comment

Originally posted by numthowhoo View Post
                            ซีคอนมีด้วยหรอครับ
                            มีสิครับ ชั้นใต้ดิน
                            เคลมมาหลายอย่างละ เมพขิงๆ
                            HDD WD640GB ไม่เสีย ไม่แบด แต่สภาพโทรมหน่อย ซื้อมาจากแถวนี้ล่ะ เอาไปเคลมยังได้ใหม่เลยครับ สุดยอดเลย....555

Comment

Working...
                            X