Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิ CPU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณหภูมิ CPU

จากโปรแกรม Everest ตามรูป ถ้าดูอุณหภูมิ CPU อันไหนคืออุณหภูมิ CPU แน่ครับ
    แล้วมันต่างกันยังไง 3 อัน CPU , CPU1 Core1 , CPU1 core2
    Attached Files

CPU 37 องศาคือ บนกระดอง CPU (เรียกภาษาชาวบ้าน)
    CPU 1 - 2 คือความร้อนใน ทรานซิสเตอร์

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
      CPU 37 องศาคือ บนกระดอง CPU (เรียกภาษาชาวบ้าน)
      CPU 1 - 2 คือความร้อนใน ทรานซิสเตอร์
      แล้วอย่างนี้ร้อนไหมครับ ไม่ได้คล็อก

Comment

Originally posted by maxza929 View Post
        แล้วอย่างนี้ร้อนไหมครับ ไม่ได้คล็อก
        เหลือๆ

Comment

Working...
        X