Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากใช้อินเตอรเน็ตด้ว sim(DTAC) ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากใช้อินเตอรเน็ตด้ว sim(DTAC) ค่ะ

คือว่าไป ตจว บ่อยน่ะค่ะ
    มีโน๊ตบุคอยู่+sim internet
    จะใช้งาน internet ต้องซื้ออะไรมาเพิ่มหรือเปล่าอะค่ะ
    ที่ ตจว ไม่มีสายโทรสัพค่ะ

ใช้มือรุ่นไรอยุ่ ใช้มือถือต่อได้ ต่อผ่าน bluetooth - สาย datalink
    เร็วด้วย 200-300k เลยนะ

วิธีการตั้งค่า

http://vas.dtac.co.th/th/set_internet.htm
    Last edited by แว่น; 7 Nov 2008, 23:23:27.

Comment

5310 ค่ะ
      aircard ทำไมเเพงจังไม่ต้องใช้ได้มั้ย

Comment

ต่อได้ยังครับ

Comment

เเหะๆ ยังไ่ม่ลองเลยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
          ตกลงไม่ต้องใช้ aircard ใช่ปะค่ะ

Comment

คือว่าของผมก็ใช้ sim internet ของ dtac อยู่นะครับแต่ต่อกับ PC ใช้สาย datalink ที่แถมมากับโทรศัพท์ต่อเลย
            และก็ลงไดร์เวอร์ ของ nokia pc suite แล้วก็เชื่อมต่อได้เลย แต่โน๊ตบุ๊คไม่เคยลองครับ

Comment

ok ค่ะ ขอบคุณมาก

Comment

Working...
              X