Announcement

Collapse
No announcement yet.

EEE PC901 ที่พันทิพมีขายมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EEE PC901 ที่พันทิพมีขายมั้ยคับ

คือว่าอยากได้ แต่ไม่รุ้ว่าที่ไหนมีขายบ้างคับ แล้วตอนนี้เหลือราคาทะไหร่แล้วหรอ

แล้วตัวที่ขายในไทยนี่ ใส่ซิมได้อะปล่าวอะคับ

แล้วก้อผมเหนรุ่น 901A ด้วย มานต่างกับ 901 ตรงไหนยังไงอะคับ แล้วในไทยมีขายมั้ย

ขอบคุนมากคับ

ม่ายมีครายรุ้เรยหรอค้าบบ จาซื้อแต่ไม่รุ้ขายร้านไหนง่า ไม่รุ้ว่ามีขายปล่าว

Comment

รุ่นนี้ตัวใส่ Sim ต้องไปทำสัญญากับ AIS ก่อนนะ

ครั้งที่แล้วไปดูที่พันทิพไม่เจอแฮะ แต่ไปเจอที่ ฟอร์จูนตัว 901 ใส่ SIM ไม่ได้นะตัวนี้

Comment

901 ที่พันทิพย์ มีขายแน่นอนคับ ลองเดินหาดู

Comment

ขอบคุนมากคับ ที่ช่วยตอบ

แล้วมีร้านไหนแนะนำบ้างมั้ยอะคับ ที่เ็ห็นๆกะคงไม่ไป speed ละมั่งคับ
          ไปอ่านๆ กะทู้หลายๆที่ รู้สึกจาโดนมาไม่น้อย

CSC บางคนกะบอกดี บางคนก้อมะบอกมะดี ถ้าไงช่วยแนะนำร้านให้นิดนึงคับ ขอบคุนมาก

Comment

ตัว 901 หาร้านขายน้อยนะครับ

เมื่อวานนี้เห็นมีคนบอกว่า ที่ฟอร์จูนเริ่มหายากแล้ว แต่พันทิพกลับมีของมา

เจอร้านไหนก็ได้หมดละครับ ดูหน้าคนขายดีๆละกัน มาแบบนักเลงก็ไม่ต้องซื้อมัน

Comment

Working...
            X