Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ nod32 และ MicrosoftOffice

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ nod32 และ MicrosoftOffice

คือผมจะถามว่า

1.NOD32 เวอร์ชั่นไหนดีกว่ากันระหว่าง 2.70.39 กับ เวอร์ชั่น3 ขึ้นไป

2.จากข้อ 1. ดีกว่าอย่างไร

3.จากข้อ 1.และ 2. ใช้ตัวไหนดี รุ่นไหนดี และลงแบบใส่ Serial หรือลงแบบลง Fix ดีกว่ากัน

4.Office จะใช้ตัวไหนดี 2003 กับ 2007

5.Office 2007 ทำไมมีหลายแบบจัง ผมไปดูตามเว็บบิทบางตัว 620mbs บางตัวขึ้นไป 1gb กว่า

6.Visio คืออะไร ใช้ทำอะไร

ขอบคุณมากครับ

1. อันแรกเบากว่า เงียบกว่า สวยน้อยกว่า ประสิทธิภาพพอๆ กัน เพียงแต่อันใหม่ รองรับ new windows
    2. ตามนั้น
    3. ตัวไหนก็ได้ แล้วแต่ชอบ ลงแบบใส่ Serial ก็คือของจริง Fix ก็คือ ของปลอม แล้วแต่ ศรัทธา
    4. ใช้งาน ครอบจักรวาล office แนะนำ 2007 มีติดไว้ในเครื่องพิมงาน 2003 mini 70mb
    5. แล้วแต่ option เสริม และ tool ที่เพิ่มมา
    6. เออ เขียน พวก เขาเรียกไร ที่เป้นรูป เชื่อมกัน ไป มา ใช้ทำพวกแสดง ขั้นตอนการ process ต่างๆ

Comment

ขุดจ้า ตอบที

Comment

Working...
      X