Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซฟเกมส์ Brothers in Arms - Hell' Highway ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซฟเกมส์ Brothers in Arms - Hell' Highway ไม่ได้

มีใครเป็นเหมือนผมมั่ง เล่นไปหลายด่านแล้ว พอตายกด โหลดLast Chech Point มันกลับให้เริ่ม
    เล่นใหม่แต่ต้นเลย(movie ยาวมากๆๆ) เหมือนมันไม่เซฟนะครับ
    เกมส์นี้ Save มันอยู่ไดร์ไหนหรือครับ

ปกติเกมส์นี้ เซฟAutoหรือเปล่าครับ(จากที่เล่นมันน่าจะ Auto saveนะ)
    หรือกดเซฟเอง(แล้วกดปุ่มไหน)

ขอบคุณครับ
    Last edited by big05; 8 Nov 2008, 09:25:08.

เชฟเกมนี้นั้นจะอยู่ที่ My Documents ครับ เข้าไปดูได้เลย
    ส่วนการเชฟเกมนั้น เป็นแบบ Checkpoints saved ครับ
    เราไม่ต้องกดเชฟเองเลย
    แต่สำหรับคุณนั้น ผมว่าผิดปรกติแล้วครับ ไม่ทราบเอาเกมมาลงเป็นของก็อปหรือพวก Rip มาครับ

ของผมลงแผ่นแท้ครับ ^_^

Comment

Originally posted by KOMMAND View Post
      เชฟเกมนี้นั้นจะอยู่ที่ My Documents ครับ เข้าไปดูได้เลย
      ส่วนการเชฟเกมนั้น เป็นแบบ Checkpoints saved ครับ
      เราไม่ต้องกดเชฟเองเลย
      แต่สำหรับคุณนั้น ผมว่าผิดปรกติแล้วครับ ไม่ทราบเอาเกมมาลงเป็นของก็อปหรือพวก Rip มาครับ

ของผมลงแผ่นแท้ครับ ^_^
      โหลดบิทมาครับ...
      ไม่รู้ว่าอัพแพทแล้วจะแก้ได้หรือเปล่า เดี๋ยวจะลองดูก่อน...ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X