Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครOC 9800+ไปแล้วมาช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครOC 9800+ไปแล้วมาช่วยที

เราลากCoreไป760เล่นDotaภาพแตกซะละใช้โปรแกรมไรลากกันเหรอเราใช้RivaTunerอ่ะ การ์ดก็ไม่ร้อนนะครับIdle50เอง

เหรอครับ เราไม่กล้าลากอะครับ เรากลัวไม่ได้ใช้ครับ เราเน้นเก็บตัง ซื้อของแรง ครับ

ไม่อยากลากครับ เดี๋ยว จะเสียใจ ครับ - -

Comment

Inno ลากได้เสถียรที่ 775 / 1150 เหมือนกัน หิหิหิ
      ไม่ร้อนเหมือนกัน แต่สงสัย มันไม่ใหวเองนะ พวก GPU / เม็ดแรม

Comment

แล้วคนที่บอกลากได้900นี่ ทำได้จริงเหรอ

Comment

เจ้านั้นสงสัยได้แรร์ไอเท็มอ่ะ

Comment

ผมว่าจริงๆน่าจะลากได้ไม่ต่ำกว่า 800/1200 นะ ที่ลากไม่ไปนี่เป็นการ์ดตัวไหนกันบ้างครับ

Comment

Originally posted by สับสน View Post
              ผมว่าจริงๆน่าจะลากได้ไม่ต่ำกว่า 800/1200 นะ ที่ลากไม่ไปนี่เป็นการ์ดตัวไหนกันบ้างครับ
              XFXครับ

Comment

Originally posted by madridistax View Post
                XFXครับ
                แค่สงสัยอ่ะครับ ไม่ต้องทำหน้าโหดใส่ก็ได้

Comment

Originally posted by สับสน View Post
                  แค่สงสัยอ่ะครับ ไม่ต้องทำหน้าโหดใส่ก็ได้
                  55 โมโหการ์ดตัวเองครับ แล้วมันเป็นเพราะอะไรเนี่ย เซ็งเลยลากนิดลากหน่อยไม่ได้ เดวไม่คบXFXแล้ว

Comment

กำ รอดูต่อไป การ์ด ref ก็น่าจะเหมือนกันนะ

Comment

เอาการ์ดไปวางไว้หน้าบ้านน่าจะหายนะ

Comment

หายไปเลยอ่ะสิแบบนั่นอ่ะ

Comment

ของผม non ref ของ inno ครับ ลากไม่ค่อยไปเลยเล่น crysis แล้วภาพพวกต้นหญ้าบางทีมันจะเป็นสีเทาอะครับ

Comment

Originally posted by prolimited View Post
                            ของผม non ref ของ inno ครับ ลากไม่ค่อยไปเลยเล่น crysis แล้วภาพพวกต้นหญ้าบางทีมันจะเป็นสีเทาอะครับ

เอิ๊ก ๆๆๆ
                            ใช้ตัวเดียวกัน ราคาถูกก็งี้ ละ หิหิหิ (แต่ไม่ oc ก็แรงละ นะ ^^ )

Comment

มาแอบดูการ์ดรุ่นพี่เขาคุยกัน

การ์ดรุ่นน้องได้แต่นั่งทำตา ปริบ ปริบ - -.

Comment

Working...
                              X