Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะใช้จอ LCD ขนาดกี่นิ้วดีจ๊ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะใช้จอ LCD ขนาดกี่นิ้วดีจ๊ะ

จะซื้อจอ LCD ตัวใหม่แล้วจ๊ะใช้กี่นิ้วดีละ เอาไว้เล่นเกมส์ มีงบอยู่ 10,000 บาทนะจ๊ะ

ประมาณ 20" ผมว่ากำลังดีเลยนะครับ ไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป

งบเยอะขนาดนี้ ได้ 22 - 24" สบายเลยครับ ลองเปรียบดูครับ 20 - 24" อันไหนชินตามากกว่า

แต่สำหรับผม 20" ก็พอแล้ว ใหญ่มากไปทำงานลำบาก ยกเว้นใช้ preview VDO กับ ดูหนัง อันนี้ได้ใหญ่ ๆ ยิ่งดี

Comment

19

Comment

22-24 ครับ สมัยนี้ 19 มันธรรมดาไปแล้วงับ อิอิ (ผมยังใช้ 17 อยู่เลย T_T)

Comment

T220 เลยครับ 22" ^^ 9 พันต้นๆ

Comment

ดูสเปคด้วยนะ เดียวกาดจอจะไม่ไหว

Comment

ตามความชอบเลยคับ เดินๆๆดูตามร้านต่างหรือศึกษาก่อนก็ดีคับ

Comment

มันได้จอ 22นิ้วเลยครับ

ขอดูสเปกคอมด้วยนะครับ

Comment

Working...
                X