Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม เพื่อนที่ลง Fallout 3 ตัว rip skullputura

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม เพื่อนที่ลง Fallout 3 ตัว rip skullputura

คือตอนแรกผมลงเกมเสร็จ

แต่บั้กเยอะมาก เด้งบ่อยครั้งมาก และมาเด้งตลอดตรงที่เข้าไปคุยกับคนที่จะจ้างเ้รา ระเบิดเมือง Megaton

ผมเลยไปลงตัว FIX และอาการเด้งก็หายไป

แต่มันกลับมาเกิดบั้กกับพวก NPC กลายเป็นผี เพราะตัวละครไม่เดินแต่จะลอยแทน

บางทีคอหมุน คอเอียง คอหมุนได้รอบเลยนะครับ - -

ใครพอจะมีวิธีแก้ ได้บ้างครับ

ไม่เคยเล่นแบบ rip อะ

ดัน

Comment

แบบ rip มีปัญหามากครับบอร์ดนอกเขาไม่นิยมกันเลยโดยเฉพาะ rip ตัวนี้
      โหลดตัวเต็ม 5.5 Gb แบบไม่ต้องแคร๊ก ภาษาอังกฤษชัวกว่าครับ
      เล่นไม่เสียอารมณ์

Comment

ผมก็เล่นตัว rip เล่นนะ มาได้พอสมควรละ
        ก่อน Fix จะแฮ้งบ่อยตอนออกจากเมืองครับ

แต่หลังจาก Fix กับตัว Fallout 3 FinalFix Skullptura torrent
        ก็เล่นได้โอเคอยู่นะ ไม่มีปัญหาอะไรเหมือนกัน

Comment

Working...
        X