Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Review เกมส์โปรดของผมหน่อย คงลืมกันไปแล้วมั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Review เกมส์โปรดของผมหน่อย คงลืมกันไปแล้วมั้ง

Tomb Raider Underworld พอดีไม่ค่อยเห็นมีใครบ่นถึง เลยลองเอาภาพมาให้ดูก่อนครับ ตัว Demo ออกมาแล้วเลยแคปมาโชว์ ไม่กินสเปค ภาพสวย เนียนมาก จะมีใครชอบแนวผมป่าวน้าาา

อ้อ ถ้าอยากลองเล่นดูไปโหลดมาได้ที่นี่ครับ Tomb raider underworld
    Last edited by วิหคเหินหาว; 27 Nov 2008, 00:02:13.

ภาพสวยดีครับ

Comment

ลาล่าXมากๆ

Comment

Action-Adventure ที่ดีอีกเกมส์หนึ่งเลยนะผมว่า

Comment

ยังใช้จอ 4:3 อยู่เหรอครับเนี่ย

Comment

นมตู้มดีมากเลย

Comment

ลองเล่นแล้วชักติดใจ เริ่มขึ้นมาเนิ่นๆ ก็นาตื่นเต้นแล้วครับ เจอเสือรุมอยู่เรื่อย มาไทยด้วยแหะไม่ยักรู้

Comment

มาประเทศไทยด้วย อิอิ

Comment

ผมก็รออยู่เหมือนกานคร้าบอิอิ

Comment

Working...
                  X